കുവൈത്തിൽ ഒ​രാ​ഴ്ച​ക്കി​ടെ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്ത​ത് 28,611 ട്രാ​ഫി​ക് നി​യ​മ​ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ൾ

കുവൈത്തിൽ ഒ​രാ​ഴ്ച​ക്കി​ടെ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്ത​ത് 28,611 ട്രാ​ഫി​ക് നി​യ​മ​ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ൾ.ഇ​തി​ൽ 23 എ​ണ്ണം പ്രാ​യ​പൂ​ർ​ത്തി​യാ​കാ​ത്ത​വ​രു​ടേ​താ​ണ്. ഇ​വ ജു​വ​നൈ​ൽ ഇ​ൻ​വെ​സ്റ്റി​ഗേ​ഷ​ൻ ഡി​പ്പാ​ർ​ട്മെ​ന്റി​ന് കൈ​മാ​റി. മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച​തി​ന് മൂ​ന്നു കേ​സും ശ​ല്യ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന ശ​ബ്ദ​മു​ണ്ടാ​ക്കി​യ​തി​ന് 202 നി​യ​മ​ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ളും രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി. മാ​ർ​ച്ച് 11 മു​ത​ൽ 17 വ​രെ​യു​ള്ള ക​ണ​ക്കാ​ണി​ത്. ട്രാ​ഫി​ക് ആ​ൻ​ഡ് ഓ​പ​റേ​ഷ​ൻ​സ് സെ​ക്ട​റും റെ​സ്‌​ക്യൂ പൊ​ലീ​സി​ന്റെ ജ​ന​റ​ൽ ഡ​യ​റ​ക്ട​റേ​റ്റു​മാ​ണ് സ്ഥി​തി​വി​വ​ര​ക്ക​ണ​ക്ക് പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി​യ​ത്.

ട്രാ​ഫി​ക് നി​യ​മ​ലം​ഘ​ക​ർ​ക്കെ​തി​രെ പി​ഴ​യും ത​ട​വും അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള ന​ട​പ​ടി തു​ട​രു​മെ​ന്ന് അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു. നി​യ​മം അ​നു​സ​രി​ക്കാ​നും സു​ര​ക്ഷ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ക്കാ​നും എ​ല്ലാ​വ​രോ​ടും അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചു. നി​യ​മം ലം​ഘി​ക്കു​ന്ന​ത് ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ പെ​ട്ടാ​ൽ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്യാ​നും കു​റ്റ​കൃ​ത്യ​ങ്ങ​ൾ മ​റ​ച്ചു​വെ​ക്ക​രു​തെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ർ പൗ​ര​ന്മാ​രോ​ടും താ​മ​സ​ക്കാ​രോ​ടും ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

Leave A Reply