താൻതോന്നി സംവിധായകന്റെ പുതിയ ചിത്രം “ഐസിയു” : ഫസ്റ്റ് ലുക് പോസ്റ്റർ കാണാം

പൃഥ്വിരാജ് നായകനായ താൻതോന്നി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചിട്ട് 13 വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം സംവിധായകൻ ജോർജ് വർഗീസ് തന്റെ അടുത്ത ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുന്നു. “ഐസിയു” : എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന സിനിമയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക് പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി. ബിബിൻ ജോർജും ബാബു രാജെയും ആണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധന താരങ്ങൾ.

ജോഷി, എം പത്മകുമാർ, അനിൽ സി മേനോൻ തുടങ്ങിയ സംവിധായകരുടെ അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടറായാണ് ജോർജ് വർഗീസ് തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചത്. ജെയിൻ പോൾ ആണ് ചിത്രം നിർമിക്കുന്നത്. സന്തോഷ് കുമാർ ആണ് സിനിമയുടെ തിരക്കഥ ഒരുക്കുന്നത്. സിനിമാറ്റോഗ്രാഫർ ലോകനാഥൻ ശ്രീനിവാസൻ, സംഗീതം ജോസ് ഫ്രാങ്ക്ലിൻ, എഡിറ്റിംഗ് ലിജോ പോൾ പ്രൊഡക്ഷൻ കൺട്രോളർ ഷിബുഗ് സുശീലൻ

അതേസമയം ബിബിൻ ജോർജ്ജ് തന്റെ പങ്കാളിയായ വിഷ്ണു ഉണ്ണികൃഷ്ണനൊപ്പം പുതിയ ചിത്രത്തിന് തിരക്കഥയൊരുക്കുന്നു. അമർ അക്ബർ അന്തോണി, കട്ടപ്പനയിലെ ഋത്വിക് റോഷൻ എന്നീ ചിത്രങ്ങളുടെ വിജയത്തിന് ശേഷം എഴുത്തുകാരി ജോഡിയുമായി വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രം നാദിർഷയാണ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ബിബിനും വിഷ്ണുവും അടുത്തിടെ വെടിക്കെട്ട് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ സംവിധായകനായി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു, അതിൽ ഇരുവരും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിരുന്നു.

Leave A Reply