എൽഎൽസി മാസ്റ്റേഴ്‌സ്: ഫൈനലിൽ വേർൾഡ് ജയന്റ്‌സിനെ നേരിടാൻ ഇന്ത്യ മഹാരാജാസിനെ മറികടന്ന് ഏഷ്യ ലയൺസ്

 

ഏഷ്യൻ ടൗൺ ക്രിക്കറ്റ് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടന്ന ലെജൻഡ്‌സ് ലീഗ് ക്രിക്കറ്റ് (എൽഎൽസി) മാസ്റ്റേഴ്‌സിന്റെ ഫൈനലിലെത്താൻ എലിമിനേറ്ററിൽ 85 റൺസിന്റെ ആധിപത്യ വിജയം നേടി, ക്ലിനിക്കൽ ഓൾറൗണ്ട് പ്രകടനത്തോടെ ഇന്ത്യ മഹാരാജാസിനെ മറികടന്ന് ഏഷ്യ ലയൺസ് ഫൈനലിലേക്ക് എത്തി

ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്ത ഏഷ്യ ലയൺസ് 20 ഓവറിൽ 5 വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 191 റൺസ് നേടിയപ്പോൾ ഇന്ത്യ മഹാരാജാസിനെ 16.4 ഓവറിൽ 106 റൺസിന് പുറത്താക്കി. ക്യാപ്റ്റൻ ഗൗതം ഗംഭീറിന്റെ ഗംഭീരമായ 32 റൺസ് ഒഴികെ ഇന്ത്യ മഹാരാജാസ് പിന്തുണക്കാർക്ക് ആഹ്ലാദിക്കാൻ ഒന്നുമുണ്ടായിരുന്നില്ല.

31 പന്തിൽ ഏഴു ബൗണ്ടറിയും ഒരു സിക്‌സും സഹിതം 50 റൺസെടുത്ത ഓപ്പണർ ഉപുൽ തരംഗയും ഒരു പന്തിൽ 27 റൺസെടുത്ത തിലകരത്‌നെ ദിൽഷനുമാണ് ഏഷ്യ ലയൺസിന്റെ വിജയത്തിന്റെ ശില്പികൾ. ഇരുവരും ചേർന്ന് 8.5 ഓവറിൽ 83 റൺസിന്റെ കൂട്ടുകെട്ട് പടുത്തുയർത്തി

Leave A Reply