ന്യൂസിലൻഡ് ശ്രീലങ്ക രണ്ടാം ടെസ്റ്റ് : രണ്ടാം ഇന്നിങ്ങ്സിൽ ശ്രീലങ്ക പൊരുതുന്നു

 

ശ്രീലങ്കയ്‌ക്കെതിരായ രണ്ടാം ടെസ്റ്റിലെ മൂന്നാം ദിവസം അവസാനിച്ചപ്പോൾ ശ്രീലങ്ക രണ്ടാം ഇന്നിങ്സിൽ പൊരുതുകയാണ്. ഇന്ന് കളി അവസാനിച്ചപ്പോൾ അവർ 113/2 എന്ന നിലയിലാണ്. അമ്പത് റൺസുമായി മെൻഡിസും, ഒരു റണ്ണുമായി മാത്യൂസും ആണ് ക്രീസിൽ. അവർ ഇപ്പോൾ 303 റൺസിന് പുറകിലാണ്. ഒന്നാം ഇന്നിങ്ങ്സിൽ ശ്രീലങ്ക 164 റൺസിന് ഓൾഔട്ടായി. മികച്ച പ്രകടനമാണ് ന്യൂസിലാൻഡ് ബൗളിങ്ങിലും നടത്തുന്നത്.

നേരത്തെ കെയ്ൻ വില്യംസണിന്റെയും ഹെൻറി നിക്കോൾസിന്റെയും ആക്രമണാത്മക ഡബിൾ സെഞ്ച്വറി ന്യൂസിലൻഡിന്റെ ആധിപത്യം ശക്തിപ്പെടുത്തി. ബ്ലാക്ക് ക്യാപ്‌സ് തങ്ങളുടെ ആദ്യ ഇന്നിംഗ്‌സ് 580-4 എന്ന സ്‌കോറിൽ ഡിക്ലയർ ചെയ്തു. ഇന്ന് 26-2 എന്ന സ്‌കോറിൽ മത്സരം ആരംഭിച്ച ശേഷം ന്യൂസിലൻഡ് ശ്രീലങ്കയെ 164 റൺസിന് ഓൾഔട്ടാക്കി. 89 റൺസ് നേടിയ ദിമുത് കരുണരത്‌നെ മാത്രമാണ് ശ്രീലങ്കൻ നിരയിൽ കളിച്ചത്.

ഫോമിലുള്ള വില്യംസൺ 215 റൺസും നിക്കോൾസ് കരിയറിലെ ഏറ്റവും മികച്ച 200 റൺസും നേടി. ഈ ജോഡിയുടെ മൂന്നാം വിക്കറ്റിൽ 363 റൺസ് ബാറ്റിംഗ് ഫലത്തിൽ ശ്രീലങ്കയെ മത്സരത്തിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കി.

Leave A Reply