മ​ധു വ​ധ​ക്കേസ്; വിധി പ്രഖ്യാപനം ഈ ​മാ​സം 30 ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി

 

 

 

മ​ണ്ണാ​ർ​ക്കാ​ട് : അ​ട്ട​പ്പാ​ടി മ​ധു വ​ധ​ക്കേ​സി​ൽ വിധി പ്രഖ്യാപനം ഈ ​മാ​സം 30 ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി. വി​ധി പ​റ​യാ​ൻ സാ​ധ്യ​ത ക​ൽ​പി​ച്ചി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ലും പൂ​ർ​ണ​മാ​യും ത​യാ​റാ​ക്കി ക​ഴി​യാ​ത്ത​തി​നാ​ലാ​ണ് മാ​റ്റി​വെ​ച്ച​ത്. കേ​സ് ശ​നി​യാ​ഴ്ച വീ​ണ്ടും പ​രി​ഗ​ണി​ച്ചി​രു​ന്നു. വിധി പ്രഖ്യാപന ദിവസം മു​ഴു​വ​ൻ പ്ര​തി​ക​ളും കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക​ണ​മെ​ന്ന് മ​ണ്ണാ​ർ​ക്കാ​ട് ജി​ല്ല സ്പെ​ഷ​ൽ കോ​ട​തി ജ​ഡ്ജി കെ.​എം. ര​തീ​ഷ് കു​മാ​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

2018 ഫെ​ബ്രു​വ​രി 22 നാ​ണ് മോ​ഷ​ണ​ക്കു​റ്റം ആ​രോ​പി​ച്ച് പി​ടി​കൂ​ടി​യ മ​ധു മ​രി​ച്ച​ത്. സം​ഭ​വം ക​ഴി​ഞ്ഞ് ഒ​ന്ന​ര വ​ർ​ഷ​ത്തി​നു​ശേ​ഷ​മാ​ണ് സ​ർ​ക്കാ​ർ സ്​​പെ​ഷ​ൽ പ്രോ​സി​ക്യൂ​ട്ട​റെ നി​യ​മി​ച്ച​ത്. ഈ ​മാ​സം നാ​ലി​നാ​ണ് അ​ന്തി​മ​വാ​ദം പൂ​ർ​ത്തി​യാ​യ​ത്. നീ​തി ല​ഭി​ക്കു​മെ​ന്നു​ത​ന്നെ​യാ​ണ് ഉ​റ​ച്ചു​വി​ശ്വ​സി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും പോ​രാ​ട്ട​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് ഫ​ലം കാ​ണു​മെ​ന്നും മ​ധു​വി​ന്റെ അ​മ്മ മ​ല്ലി, സ​ഹോ​ദ​രി സ​ര​സു എ​ന്നി​വ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply