കൈ​വ​ന്ന ഭാ​ഗ്യ​ത്തി​ൽ മ​തി​മ​റ​ന്നാ​റാ​ടു​ക​യാ​ണ് മു​ളി​യാ​റി​ലെ ബാ​ല​സ​ഭാം​ഗ​ങ്ങ​ൾ

കാ​സ​ർ​കോ​ട്: ത​ല​ക്കു​മു​ക​ളി​ലൂ​ടെ പാ​യു​ന്ന വി​മാ​ന​ത്തി​ൽ ക​യ​റു​മെ​ന്ന് ഒ​രി​ക്ക​ലും നി​ന​ക്കാ​ത്ത ബാ​ല്യ​ത്തി​ന് നേ​ര​ത്തേ കൈ​വ​ന്ന ഭാ​ഗ്യ​ത്തി​ൽ മ​തി​മ​റ​ന്നാ​റാ​ടു​ക​യാ​ണ് മു​ളി​യാ​റി​ലെ ബാ​ല​സ​ഭാം​ഗ​ങ്ങ​ൾ. മു​ളി​യാ​ര്‍ സി.​ഡി.​എ​സി​ലെ ഒ​രു​കൂ​ട്ടം ബാ​ല​സ​ഭാം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ വെ​റും മൂ​ന്ന് മാ​സ​ങ്ങ​ള്‍ക്ക​കം ആ ​സ്വ​പ്‌​നം സ​ഫ​ല​മാ​ക്കും.

അ​തി​ന് മു​ന്‍കൈ​യെ​ടു​ത്ത​ത് കു​ടും​ബ​ശ്രീ സി.​ഡി.​എ​സും ‘ആ​കാ​ശ​ത്തൊ​രു കു​ട്ടി​യാ​ത്ര’ എ​ന്ന പേ​രി​ല്‍ ബാ​ല​സ​ഭ അം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ക്ക് വേ​ണ്ടി പ്ര​ത്യേ​ക പ​രി​പാ​ടി ത​ന്നെ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു സി.​ഡി.​എ​സ്. ഇ​ത​നു​സ​രി​ച്ച് വി​മാ​ന​യാ​ത്ര ചെ​യ്യാ​ന്‍ ആ​ഗ്ര​ഹ​മു​ള്ള ബാ​ല​സ​ഭാം​ഗ​ങ്ങ​ളി​ല്‍നി​ന്ന് അ​പേ​ക്ഷ ക്ഷ​ണി​ക്കു​ക​യും പ​രീ​ക്ഷ ന​ട​ത്തി അ​തി​ല്‍ വി​ജ​യി​ക​ളാ​കു​ന്ന​വ​രെ യാ​ത്ര​ക്കാ​യി തിര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്കു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു.

26 അ​പേ​ക്ഷ​ക​ളാ​ണ് ആ​കെ ല​ഭി​ച്ച​ത്. 21 പേ​ര്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ത്ത എ​ഴു​ത്ത് പ​രീ​ക്ഷ​യി​ലെ മാ​ര്‍ക്കി​ന്റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ ആ​റ് കു​ട്ടി​ക​ളെ​യും സം​വ​ര​ണ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ അ​ഞ്ച് കു​ട്ടി​ക​ളെ​യും തി​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്തു. ഫെ​ബ്രു​വ​രി എ​ട്ടി​ന് വൈ​കീ​ട്ട് മൂ​ന്നി​ന് ക​ണ്ണൂ​രി​ല്‍നി​ന്ന് തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം വ​രെ​യാ​കും വി​മാ​ന​യാ​ത്ര.

ഒ​മ്പ​തി​ന് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യ​റ്റ് സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ച് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ കു​ടു​ബ​ശ്രീ ഇ.​ഡി എ​ന്നി​വ​രെ ക​ണ്ട് ബാ​ല​സ​ഭ കു​ട്ടി​ക​ൾ ത​യാ​റാ​ക്കി​യ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് കൈ​മാ​റും. യാ​ത്ര ചെ​ല​വി​ലേ​ക്കു​ള്ള തു​ക പൂ​ർ​ണ​മാ​യും സം​ഭാ​വ​ന​യാ​യി ല​ഭി​ച്ചു.

Leave A Reply