മദ്യപാനത്തെച്ചൊല്ലി വാക്കുതര്‍ക്കം; ഒരാൾക്ക് കുത്തേറ്റു

മൂ​വാ​റ്റു​പു​ഴ: മ​ദ്യ​പി​ക്കു​ന്ന​തി​നെ​ച്ചൊ​ല്ലി കൂട്ടുകാർ ത​മ്മി​ലു​ണ്ടാ​യ വാ​ക്​​ത​ർ​ക്ക​ത്തി​നി​ടെ ഒ​രാ​ൾ​ക്ക് കു​ത്തേ​റ്റു. ചാ​ലി​ക്ക​ട​വ് സ്വദേശി രാ​ജ​നാ​ണ്​ (53) കു​ത്തേ​റ്റ​ത്.

സം​ഭ​വവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് മാ​ർ​ക്ക​റ്റ് നെ​ടു​മ്പു​റ​ത്ത് അ​ബി ല​ത്തീ​ഫി​നെ (46) പോലീ​സ് രാ​ത്രി​ത​ന്നെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച രാ​ത്രി 11.30ഓ​ടെ ആ​ശ്ര​മം ബ​സ്​​സ്റ്റാ​ൻ​ഡി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വം. മ​ദ്യ​പി​ച്ച​തി​നെ ചൊ​ല്ലി​യു​ള്ള ത​ർ​ക്ക​ത്തി​നി​ടെ ചി​ല്ലു​കു​പ്പി കൊണ്ട് അ​ടി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​മ്പോ​ൾ ത​ട​യു​ന്ന​തി​നി​ടെ രാ​ജ​ന്‍റെ വ​ല​തു​കൈ​യി​ൽ കു​ത്തേ​ൽ​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. സം​ഭ​വം ഉണ്ടാണ് തന്നെ നാ​ട്ടു​കാ​ർ പോ​ലീ​സി​ൽ അ​റി​യി​ച്ചു. ഞ​ര​മ്പ് മു​റി​ഞ്ഞ​ ചോ​ര​വാ​ർ​ന്നു ഗു​രു​ത​ര പ​രി​ക്കേ​റ്റ രാ​ജ​നെ മൂ​വാ​റ്റു​പു​ഴ ജ​ന​റ​ൽ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലും തു​ട​ർ​ന്ന് കോ​ട്ട​യം മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോളേജ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലും പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു.

Leave A Reply