ഭാര്യയെ കഴുത്തിൽ ഷാൾ മുറുക്കി കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്രമം; ഭർത്താവ് അറസ്റ്റിൽ

ഓ​യൂ​ർ: ഭാ​ര്യ​യെ ക​ഴു​ത്തി​ൽ ഷാ​ൾ മു​റു​ക്കി കൊലപ്പെടുത്താൻ ശ്ര​മി​ച്ച യുവാവ് പോലീസ് പിടിയിൽ. കാ​യം​കു​ളം ദേ​വി​കു​ള​ങ്ങ​ര ജെ​നി കോ​ട്ടേ​ജി​ൽ ജോ​ബി ജോ​ർ​ജി​നെ​യാ​ണ് (29) പൂ​യ​പ്പ​ള്ളി പോലീസ്​ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. ക​രി​ങ്ങ​ന്നൂ​ർ സ്വ​ദേ​ശി​നി​യാ​യ യു​വ​തി​യെ ഒ​ന്ന​ര​മാ​സം മു​മ്പാ​ണ് ജോ​ബി വി​വാ​ഹം ക​ഴി​ച്ച​ത്.

ഇ​രു​വ​രു​ടെ​യും ര​ണ്ടാം വി​വാ​ഹ​മാ​യി​രു​ന്നു ഇത്. സ്ഥി​ര​മാ​യി മ​ദ്യ​പി​ച്ചെ​ത്തു​ന്ന ജോ​ബി ഭാ​ര്യ​യു​മാ​യി വ​ഴ​ക്കു​ണ്ടാ​ക്കു​ക​യും എ​യ​ർ​ഗ​ൺ ചൂ​ണ്ടി വ​ധ​ഭീ​ഷ​ണി മു​ഴ​ക്കു​ക​യും ചെയ്യുമായിരുന്നു. ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ​യും ഭാ​ര്യ​യെ തോ​ക്കു​ചൂ​ണ്ടി ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ശേ​ഷം ക​ഴു​ത്തി​ൽ ഷാ​ൾ മു​റു​ക്കി കൊ​ല്ലാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ഇ​തു​ക​ണ്ട നാ​ട്ടു​കാ​ർ വി​വ​ര​മ​റി​യി​ച്ച​തി​ന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ പോ​ലീ​സെ​ത്തി ഇ​യാ​ളെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. സി.​ഐ ബി​ജു​വി​ൻറെ നി​ർ​ദേ​ശ​പ്ര​കാ​രം എ​സ്.​ഐ അ​ഭി​ലാ​ഷ്, എ.​എ​സ്.​ഐ ച​ന്ദ്ര​കു​മാ​ർ, സി.​പി.​ഒ​മാ​രാ​യ മു​രു​കേ​ഷ്, മ​ധു തുടങ്ങിയവർ അ​ട​ങ്ങു​ന്ന പോലീ​സ്​ സം​ഘ​മാ​ണ് പ്ര​തി​യെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

Leave A Reply