ർണമെന്റ് മാറ്റിവച്ചാൽ ഇന്ത്യയിൽ നടക്കുന്ന ലോകകപ്പിൽ നിന്ന് പാകിസ്ഥാൻ വിട്ടുനിന്നേക്കുമെന്ന മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി സേഥി

തന്റെ രാജ്യം ഏഷ്യാ കപ്പിന് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നും ടൂർണമെന്റ് മാറ്റിവച്ചാൽ പാകിസ്ഥാൻ ടീമിനെ അയക്കില്ലെന്നും പാകിസ്ഥാൻ ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് (പിസിബി) ചെയർമാൻ നജാം സേത്തി ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് കൺട്രോൾ ബോർഡ് (ബിസിസിഐ) സെക്രട്ടറി ജയ് ഷായോട് പറഞ്ഞതായി റിപ്പോർട്ടുണ്ട്.

രണ്ട് ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡുകളും തമ്മിലുള്ള ഏഷ്യാ കപ്പ് പ്രശ്‌നം പരിഹരിച്ചില്ലെങ്കിൽ ഈ വർഷാവസാനം ഇന്ത്യയിൽ നടക്കുന്ന 50 ഓവർ ലോകകപ്പ് പാകിസ്ഥാന് ബഹിഷ്‌കരിക്കാമെന്ന് ആവർത്തിച്ച തന്റെ മുൻഗാമിയായ റമീസ് രാജയുടെ വാക്കുകൾ സേതി പ്രതിധ്വനിച്ചു.

ഏഷ്യൻ ക്രിക്കറ്റ് കൗൺസിൽ (എസിസി) ഏഷ്യാ കപ്പ് പാക്കിസ്ഥാനിൽ നിന്ന് മാറ്റുമെന്നും മാർച്ചിൽ ഇതര വേദി തീരുമാനിക്കുമെന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ശനിയാഴ്ച ബഹ്‌റൈനിൽ നടന്ന എസിസി എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ബോർഡ് മീറ്റിംഗിൽ, സേതി ഏഷ്യാ കപ്പിനെക്കുറിച്ചുള്ള പാക്കിസ്ഥാന്റെ നിലപാട് ഷായോട് വളരെ വ്യക്തമായി പറഞ്ഞതായി റിപ്പോർട്ട് ഉണ്ട്

Leave A Reply