മദ്യപിച്ച് സ്വകാര്യ ബസോടിച്ചയാൾ പോലീസ് പിടിയിൽ

കൊ​ട്ടി​യം: മ​ദ്യ​പി​ച്ച് നി​റ​യെ യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​മാ​യി അ​പ​ക​ട​ക​ര​മാ​യ തരത്തിൽ സ്വ​കാ​ര്യ ബ​സ് ഓ​ടി​ച്ച ഡ്രൈ​വ​ർക്കെതിരെ കേസെടുത്ത് പോലീസ്.കൊ​ല്ലം-​കൊ​ട്ടാ​ര​ക്ക​ര റൂ​ട്ടി​ൽ സ​ർ​വി​സ് ന​ട​ത്തു​ന്ന വി​ഷ്ണു​മാ​യ ബ​സി​ന്‍റെ ഡ്രൈ​വ​ർ ക​രീ​പ്ര സ്വദേശി അ​ഭി​ലാ​ഷ് (42) ആ​ണ് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​ത്.

നാ​ട്ടു​കാ​രാ​ണ് വി​വ​രം ക​ണ്ണ​ന​ല്ലൂ​ർ പോ​ലീ​സി​ൽ അ​റി​യി​ച്ച​ത്. പോ​ലീ​സ് സം​ഘം കു​ള​പ്പാ​ടം സ​ൽ​മാ ഓ​ഡി​റ്റോ​റി​യ​ത്തി​ന​ടു​ത്ത് ബ​സ് ത​ട​ഞ്ഞ് പ​രി​ശോ​ധി​ച്ചു. ഡ്രൈ​വ​ർ അ​മി​ത​മാ​യി മ​ദ്യ​പി​ച്ചി​രു​ന്ന​താ​യി ക​ണ്ട​തോ​ടെ ഇയാളെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ആ​ൽ​ക്കോ​മീ​റ്റ​ർ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ലും വൻ തോ​തി​ൽ മ​ദ്യ​പി​ച്ചി​രു​ന്ന​താ​യി തെ​ളി​ഞ്ഞ​തോ​ടെ പോ​ലീ​സ് കേ​സ് ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്തു. ഇ​യാ​ളു​ടെ ഡ്രൈ​വി​ങ്​ ലൈ​സ​ൻ​സ് സ​സ്​​പെ​ൻ​ഡ്​ ചെ​യ്യു​ന്ന​ത​ട​ക്ക​മു​ള്ള മ​റ്റ് നി​യ​മ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ​ക്കാ​യി മോ​ട്ടോ​ർ വെ​ഹി​ക്കി​ൾ ഡി​പ്പാ​ർ​ട്ട്മെ​ന്‍റി​ന് റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ന​ൽ​കു​മെ​ന്ന് ഇ​ൻ​സ്​​പെ​ക്ട​ർ വി. ​ജ​യ​കു​മാ​ർ അറിയിച്ചു.

Leave A Reply