50 ലി​റ്റ​ർ വി​ദേ​ശ മ​ദ്യ​വു​മാ​യി യുവാവ്​ അറസ്റ്റിൽ

ഇ​ര​വി​പു​രം: പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത്​​വി​ള മേ​ഖ​ല​യി​ൽ അ​ന​ധി​കൃ​ത വി​ൽപ്പ​ന​ക്കാ​യി സൂ​ക്ഷി​ച്ചി​രു​ന്ന 50 ലി​റ്റ​ർ വി​ദേ​ശ മ​ദ്യ​വു​മാ​യി പ്ര​തി അറസ്റ്റിൽ. പു​ന്ത​ല​ത്താ​ഴം സ്വദേശി സു​ജി​ത്ത് (40) ആ​ണ് ദീ​ർ​ഘ​കാ​ല​മാ​യി ഇ​ര​വി​പു​രം പോലീ​സും ജി​ല്ല ഡാ​ൻ​സാ​ഫ് ടീ​മും സം​യു​ക്ത​മാ​യി ന​ട​ത്തി​വ​ന്ന നീ​രി​ക്ഷ​ണ​ത്തി​നൊ​ടു​വി​ൽ അറസ്റ്റിലായത്.

ഡ്രൈ​ഡേ മു​ൻ​കൂ​ട്ടി ക​ണ്ട് പ​ല വട്ടമായി വാ​ങ്ങി സൂ​ക്ഷി​ച്ച 99 കു​പ്പി ഇ​ന്ത്യ​ൻ നി​ർ​മി​ത വി​ദേ​ശ​മ​ദ്യ​മാ​ണ് ഇ​യാ​ളി​ൽ നിന്നും​ പോ​ലീ​സ്​ പി​ടി​ച്ചെടുത്തത്. കൊ​ല്ലം പു​ന്ത​ല​ത്താ​ഴം പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​വി​ള ഭാ​ഗ​ത്ത് ഇ​ല​ക്ട്രി​ക്ക​ൽ ക​ട ന​ട​ത്തു​ന്ന പ്ര​തി പ​ല​പ്പോ​ഴാ​യി ബി​വ​റേ​ജ​സ്​​ കോ​ർ​പ്പറേ​ഷ​ന്‍റെ ഔ​ട്ട്​​ലെ​റ്റു​ക​ളി​ൽ നിന്നും​ വാ​ങ്ങി ശേ​ഖ​രി​ച്ചു​വ​ന്നി​രു​ന്ന മ​ദ്യം ഡ്രൈ​ഡേ ദി​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ ഇ​ര​ട്ടി വി​ല​ക്ക് വി​ൽ​പ്പ​ന ന​ട​ത്തി​വ​രു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. കൊ​ല്ലം സി​റ്റി പോ​ലീ​സ്​ ക​മ്മീ​ഷ​ണ​ർ മെ​റി​ൻ ജോ​സ​ഫി​ന്​ ല​ഭി​ച്ച ര​ഹ​സ്യ വി​വ​രത്തെ തുടർന്ന് ന​ട​ത്തി​വ​ന്ന നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​നൊ​ടു​വി​ലാ​ണ് ഇ​യാ​ളെ പി​ടി​കൂ​ടാ​നാ​യ​ത്.

Leave A Reply