ലഹരി വിൽപ്പന; അഞ്ചംഗ സംഘം പോലീസ് പിടിയിൽ

ക​ട​യ്ക്ക​ൽ: എം​ഡിഎംഎ​യും ക​ഞ്ചാ​വും വി​ൽപ്പന ന​ട​ത്തി​വ​ന്ന അ​ഞ്ചം​ഗ സം​ഘം അറസ്റ്റിൽ. ക​ട​യ്ക്ക​ൽ മു​ള​ങ്കാ​ട്ടു​കു​ഴി സ്വദേശി ന​വാ​സ് (കൊ​ട്ട​ച്ചി-35), പാ​ങ്ങ​ലു​കാ​ട് സ്വദേശി ആ​ദ​ർ​ശ് (26), കാ​ഞ്ഞി​ര​ത്തും​മൂ​ട് സ്വദേശി സ​ജു​കു​മാ​ർ (38), ചി​ത​റ സ്വദേശി മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ന​സ് (25), പു​ന​ലൂ​ർ സ്വദേശി ജ​യ്​ മോ​ൻ ജ​യിം​സ് (30) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് ക​ട​യ്ക്ക​ൽ പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച അ​ർ​ധ​രാ​ത്രി ല​ഭി​ച്ച ര​ഹ​സ്യ​ വി​വ​ര​ത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ നടത്തിയ പ​രി​ശോ​ധ​നയിലാണ് പോ​ലീ​സ് ഇ​വ​രെ മു​ള​ങ്കാ​ട്ടു​കു​ഴി​യി​ലു​ള്ള വീ​ട്ടി​ൽ നിന്നും പി​ടി​കൂ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.ഇ​വരിൽ നിന്നും 0.52 ഗ്രാം ​എംഡി​എംഎ​യും 11.24 ഗ്രാം ​ക​ഞ്ചാ​വും ല​ഹ​രി സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ വി​റ്റ് കി​ട്ടി​യ 1.06 ല​ക്ഷം രൂ​പ​യും വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളും മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ണു​ക​ളും പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്തു.

ക​ട​യ്ക്ക​ൽ എ​സ്.​ഐ ജ്യോ​തി​ഷ്, എഎ​സ്ഐ ബി​നി​ൽ, സി.​പി.​ഒ മാ​രാ​യ ബി​ൻ​സി, ബി​നു, സ​ജീ​വ് ഖാ​ൻ എ​ന്നി​വ​ർ ഉ​ൾ​പ്പെ​ട്ട സം​ഘ​മാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ളെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.

Leave A Reply