അ​ൽ-​അ​ഹ്​​സ ഈ​ത്ത​പ്പ​ഴോ​ത്സ​വ​ത്തി​ൽ വൻ സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​ പ്രവാഹം

അ​ൽ-​അ​ഹ്​​സ ഈ​ത്ത​പ്പ​ഴോ​ത്സ​വ​ത്തി​ൽ വൻ സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​ പ്രവാഹം.ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം സൗ​ദി​യി​ലെ ജാ​പ​നീ​സ്​ അം​ബാ​സ​ർ ഫ്യൂ​മി​യോ ഇ​വാ​യി മേ​ള സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ചു. സൗ​ദി​യു​ടെ സം​സ്കാ​രി​ക ജീ​വി​ത​ത്തി​ന്‍റെ നേ​ർ​ചി​ത്ര​ങ്ങ​ൾ പ്ര​ക​ട​മാ​കു​ന്ന​താ​ണ്​ ഉ​ത്സ​വ​മെ​ന്ന്​ അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. ക​ഴി​ഞ്ഞ ബു​ധ​നാ​ഴ്ച അ​ൽ-​അ​ഹ്‌​സ ഗ​വ​ർ​ണ​ർ സ​ഊ​ദ് ബി​ൻ ത​ലാ​ൽ ബി​ൻ ബ​ദ​റിന്റെ സാ​ന്നി​ധ്യ​ത്തി​ൽ കി​ഴ​ക്ക​ൻ പ്ര​വി​ശ്യ ഗ​വ​ർ​ണ​ർ സ​ഊ​ദ് ബി​ൻ നാ​യി​ഫ് ആ​ണ്​ ​മേ​ള​യു​ടെ ഉ​ദ്​​ഘാ​ട​നം നി​ർ​വ​ഹി​ച്ച​ത്.

ഒ​രു ജ​ന​പ്രി​യ കാ​ർ​ഷി​ക ഇ​ന​ത്തി​ൽ​നി​ന്ന് ഒ​രു സാ​മ്പ​ത്തി​ക, നി​ക്ഷേ​പ ഉ​ൽ​പ​ന്ന​മാ​ക്കി ഈ​ത്ത​പ്പ​ഴ​ത്തെ മാ​റ്റു​ന്ന​ത് അ​ൽ-​അ​ഹ്‌​സ​യു​ടെ​യും പ്ര​ത്യേ​കി​ച്ച് രാ​ജ്യ​ത്തിന്റെ​യും വ​ലി​യ വി​ജ​യ​മാ​ണെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. ഈ ​പ്ര​ക്രി​യ ദേ​ശീ​യ മൊ​ത്ത ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര ഉ​ൽ​പാ​ദ​ന​ത്തി​ൽ വ​ലി​യ സ്വാ​ധീ​നം ചെ​ലു​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും ഇ​ത്​ അ​ൽ-​അ​ഹ്‌​സ​യു​ടെ ടൂ​റി​സം മേ​ഖ​ല വി​ക​സി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ സ​ഹാ​യി​ക്കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.

Leave A Reply