വാഹനപരിശോധനക്കിടെ എംഡിഎംഎയുമായി മൂന്ന് യുവാക്കൾ അറസ്റ്റിൽ

ത​ല​ശ്ശേ​രി: വാ​ഹ​ന പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്കി​ടെ ബൈ​ക്കി​ൽ കടത്തുകയായിരുന്ന ല​ഹ​രി​മ​രു​ന്നു​മാ​യി മൂ​ന്ന് യു​വാ​ക്ക​ൾ അറസ്റ്റിൽ. ധ​ർ​മ​ടം പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ പ​രി​ധി​യി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വം നടന്നത്. പാ​ല​യാ​ട് ന​രി​വ​യ​ലി​ലെ മ​ർ​വ​യി​ൽ മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ജ്മ​ൽ നി​ഹാ​ൽ (25), പാ​ല​യാ​ട് ഹൈ​സ്കൂ​ളി​ന് സ​മീ​പം സ​ഫ മ​ൻ​സി​ലി​ൽ റ​സ​ൽ (25), പാ​ല​യാ​ട് വെ​ള്ളൊ​ഴു​ക്കി​ലെ വ​ട്ട​യി​ൽ ഹൗ​സി​ൽ വി. ​ഷ​ഹ​ബാ​സ്(27) തുടങ്ങിയവരാണ് വാ​ഹ​ന പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്കി​ടെ ധ​ർ​മ​ടം എ​സ്.​ഐ സ​തീ​ശ​നും സംഘവും പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.

ഇ​വ​രി​ൽ നിന്നും 2.81 ഗ്രാം ​എം.​ഡി.​എം.​എ ക​ണ്ടെ​ടു​ത്തു. ഇ​വ​ർ സ​ഞ്ച​രി​ച്ച കെ.​എ​ൽ 58 എ.​സി 8657 ന​മ്പ​ർ മോ​ട്ടോ​ർ ബൈ​ക്കും പോലീസ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തു. പാ​ല​യാ​ട് ബൈ​പാ​സ് മേ​ൽ​പാ​ല​ത്തി​ന​ടു​ത്ത് നിന്നുമാണ് കഴിഞ്ഞ ദിവസം രാ​ത്രി ഇവരെ പോ​ലീ​സ് പി​ടികൂടിയത്. പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്കി​ട​യി​ലാ​ണ് മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.പി​ടി​കൂ​ടി​യ മൂ​വ​രെ​യും കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

Leave A Reply