അ​മ്പു​കു​ത്തി പാ​ടി​പ്പ​റ​മ്പി​ൽ ക​ഴു​ത്തി​ൽ കു​രു​ക്ക് കു​രു​ങ്ങി ക​ടു​വ​ ച​ത്ത​നി​ല​യിൽ

 

അ​മ്പ​ല​വ​യ​ൽ അ​മ്പു​കു​ത്തി പാ​ടി​പ്പ​റ​മ്പി​ൽ ക​ടു​വ​യെ ച​ത്ത​നി​ല​യി​ൽ. ക​ഴു​ത്തി​ൽ കു​രു​ക്ക് കു​രു​ങ്ങി​യ നി​ല​യി​ലാണ് ഒ​ന്ന​ര വ​യ​സ്സു​ള്ള ആ​ൺ​ക​ടു​വ​യു​ടെ ജ​ഡം പ​ത്തൊ​മ്പ​താം മൈ​ൽ-​പാ​ടി​പ​റ​മ്പ് പാ​ത​യോ​ര​ത്താ​യു​ള്ള തോ​ട്ട​ത്തി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.. ക​ടു​വ​യു​ടെ ക​ഴു​ത്തി​ൽ കു​ടു​ങ്ങി​യ കു​രു​ക്കാ​ണ് മ​ര​ണ​ത്തി​നി​ട​യാ​ക്കി​യ​തെ​ന്ന് വ​നം​വ​കു​പ്പ് അ​ധി​കൃ​ത​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.

ക​ടു​വ​യു​ടെ ജ​ഡം സു​ൽ​ത്താ​ൻ ബ​ത്തേ​രി​യി​ലെ വെ​റ്റ​റി​ന​റി ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി.വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച പോ​സ്റ്റ്മോ​ർ​ട്ടം ന​ട​ത്തും.പൊ​ൻ​മു​ടി​ക്കോ​ട്ട, എ​ട​ക്ക​ൽ, അ​മ്പു​കു​ത്തി, മാ​ളി​ക, കൊ​ള​ഗ​പ്പാ​റ, കു​പ്പ​കൊ​ല്ലി, കു​പ്പ​മു​ടി പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ൽ 70ദി​വ​സ​ത്തി​ല​ധി​ക​മാ​യി ക​ടു​വ, പു​ലി ശ​ല്യം രൂ​ക്ഷ​മാ​യി തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്. വ​ന്യ​മൃ​ഗ​ശ​ല്യ​ത്തി​ന് ശാ​ശ്വ​ത പ​രി​ഹാ​ര​മാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ക​ർ​മ​സ​മി​തി ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ആ​യി​രം​കൊ​ല്ല​യി​ൽ കൊ​ള​ഗ​പ്പാ​റ-​അ​മ്പ​ല​വ​യ​ൽ റോ​ഡ് ഉ​പ​രോ​ധി​ച്ചി​രു​ന്നു.

Leave A Reply