‘ഇരട്ടപ്പേര് വിളിച്ചത് സഹിച്ചില്ല’; യുവാവിനെയും ഭാര്യയെ​യും ആക്രമിച്ചയാൾ അറസ്റ്റിൽ

കൊ​ട്ടി​യം: ഇ​ര​ട്ട​പ്പേ​ര് വി​ളി​ച്ച​തിന്റെ പേരിൽ യു​വാ​വിനെയും ഭാ​ര്യയെ​യും ആ​ക്ര​മി​ച്ച​യാ​ൾ പോലീസിന്റെ പിടിയിൽ. കി​ഴ​വൂ​ർ അ​ജീ​ന മ​ൻ​സി​ലി​ൽ ജാ​ഫ​ർ (43) ആ​ണ് കൊ​ട്ടി​യം പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. വീ​ടി​ന് സ​മീ​പം താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന യു​വാ​വ് ഇ​യാ​ളെ ഇ​ര​ട്ട​പ്പേ​ര് വി​ളി​ച്ച് ക​ളി​യാ​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച​താ​ണ് പ്ര​തി​യെ പ്ര​കോ​പി​ത​നാ​ക്കി​യ​ത്.

29ന് ​രാ​ത്രി​യാ​ണ് സം​ഭ​വം നടന്നത്. ഇ​ര​ട്ട​പ്പേ​ര് വി​ളി​ച്ച​തി​ൽ പ്ര​കോ​പി​ത​നാ​യി യു​വാ​വി​ന്‍റെ വീ​ട്ടു​വ​ള​പ്പി​ലേ​ക്ക് അ​തി​ക്ര​മി​ച്ച് ക​യ​റി മ​ർ​ദി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. യു​വാ​വി​ന്‍റെ ത​ല ഭി​ത്തി​യി​ൽ ഇ​ടി​പ്പി​ച്ചു. ത​ട​യാ​ൻ ശ്രമിച്ച ഭാ​ര്യയെയും ഇ​യാ​ൾ ജാ​തി​പ്പേ​ര് വി​ളി​ച്ച് ആ​ക്ഷേ​പി​ക്കു​ക​യും മ​ർ​ദി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു.

യു​വ​തി നൽകിയ പ​രാ​തി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ കൊ​ട്ടി​യം പോ​ലീ​സ്​ കേ​സ്​ ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്യു​ക​യും ചാ​ത്ത​ന്നൂ​ർ എ.​സി.​പി ബി. ​ഗോ​പ​കു​മാ​റി​ന്‍റെ മേ​ൽ​നോ​ട്ട​ത്തി​ൽ ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ൽ പ്ര​തി​യെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്യു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു.

Leave A Reply