കളമശ്ശേരിയിൽ ഗുണ്ടാ ആക്രമണം; വീട് ​ആക്രമിക്കാൻ ശ്രമിച്ച കേസിൽ അഞ്ചുപേർ അറസ്റ്റിൽ

എറണാകുളം: അ​മ്പ​ല​പ്പ​റ​മ്പി​നു സ​മീ​പം ന​ട​ന്ന സം​ഘ​ർ​ഷ​ത്തി​ൽ യു​വാ​വി​ന് മ​ർ​ദ​ന​മേ​റ്റ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് വീ​ട്​ ആ​ക്ര​മി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ അ​ഞ്ചു​പേരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. കൂ​നം​തൈ നി​ഷാ ഭ​വ​ൻ വീ​ട്ടി​ൽ നി​മോ​ഷ് (35), ക​ള​പ്പാ​ട്ട് വീ​ട്ടി​ൽ ശ​ര​ത് (29), ച​രു​വി​ല വീ​ട്ടി​ൽ നി​യാ​സ് (27), കു​ണ്ടേ​പാ​ടം വീ​ട്ടി​ൽ രാ​ഘേ​ഷ് (37), വ​ട്ടേ​ക്കു​ന്നം കാ​ഞ്ഞി​ര​ത്തി​ങ്ക​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ അ​ഷ്ക​ർ (35) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് ക​ള​മ​ശ്ശേ​രി വ​ട്ടേ​ക്കു​ന്നം കൈ​നാ​ത്ത് പ​റ​മ്പി​ൽ അ​ഖി​ലി​ന്റെ വീ​ട്​ ആ​ക്ര​മി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. 50ഓ​ളം പേ​ർ​ക്കെ​തി​രെ കേസെടുത്തിട്ടുണ്ട്.  ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച രാ​ത്രി 10നും 12​നും ഇ​ട​യി​ലാ​ണ്​ സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ൾ അ​ര​ങ്ങേ​റി​യ​ത്. കൂ​നം​തൈ​യി​ലെ ഉ​ത്സ​വ​പ്പ​റ​മ്പി​ന് സ​മീ​പ​ത്താ​ണ് ഗു​ണ്ട​നേ​താ​വി​ന്റ മ​ക​ൻ കൂ​ടി​യാ​യ യു​വാ​വി​ന് നേ​രെ ഒ​രു വി​ഭാ​ഗം ആ​ക്ര​മ​ണം ന​ട​ത്തി​യ​ത്. പി​ന്നാ​ലെ നൂ​റോ​ളം വ​രു​ന്ന എ​തി​ർ സം​ഘം കാ​റു​ക​ളി​ലും ബൈ​ക്കു​ക​ളി​ലു​മാ​യി ആ​യു​ധ​ങ്ങ​ളു​മാ​യെ​ത്തി അ​ഖി​ലി​ന്റെ വീ​ട് വ​ള​യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഭ​യ​ന്ന യു​വാ​വ് വാ​തി​ൽ തു​റ​ക്കാ​ത പൊ​ലീ​സി​നെ വിവരമറിയിച്ചതോടെ സം​ഘം പി​രി​ഞ്ഞു​പോ​യി. പോ​കു​ന്ന വ​ഴി മ​റ്റൊ​രു യു​വാ​വി​നെ ആ​ക്ര​മി​ച്ചു. അ​യാ​ളെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​നാ​യി​ല്ലെ​ന്ന് പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ അ​ഖി​ലി​ന്റെ മാ​താ​വ് അ​നി​ത​യു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ൽ വീ​ട്​ ആ​ക്ര​മി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ ക​ണ്ടാ​ല​റി​യാ​വു​ന്ന 50 പേ​ർ​ക്കെ​തി​രെ പൊ​ലീ​സ്​ കേസെടുത്തിരിക്കുന്നത്.

Leave A Reply