വ​ഴി​യോ​ര​ക്ക​ട​ക​ൾ എ​റ​ണാ​കു​ളം ന​ഗ​ര​ത്തി​ൽ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കാ​ൻ അ​നു​വ​ദി​ക്ക​രു​തെ​ന്ന്​ ഹൈ​കോ​ട​തി

കൊ​ച്ചി: ന​ഗ​ര​സ​ഭ​യു​ടെ അ​നു​മ​തി​പ​ത്രം പ്ര​ദ​ർ​ശി​പ്പി​ക്കാ​ത്ത വ​ഴി​യോ​ര​ക്ക​ട​ക​ൾ എ​റ​ണാ​കു​ളം ന​ഗ​ര​ത്തി​ൽ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കാ​ൻ അ​നു​വ​ദി​ക്ക​രു​തെ​ന്ന്​ ഹൈ​കോ​ട​തി.

ന​ഗ​ര​ത്തി​ലെ പ​ല പെ​ട്ടി​ക്ക​ട​ക​ളും അ​നു​മ​തി​പ​ത്രം പ്ര​ദ​ർ​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന് അ​മി​ക്ക​സ് ക്യൂ​റി അ​റി​യി​ച്ച സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ് ജ​സ്റ്റി​സ് എ.​കെ. ജ​യ​ശ​ങ്ക​ര​ൻ ന​മ്പ്യാ​രു​ടെ ഉ​ത്ത​ര​വ്.

ഇ​ത്ത​രം ബ​ങ്കു​ക​ൾ നീ​ക്കം ചെ​യ്യ​ണ​മെ​ന്നും നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു. ഇ​ക്കാ​ര്യം ബ​ങ്കു​ട​മ​ക​ളു​ടെ സം​ഘ​ട​ന​ക​ൾ അം​ഗ​ങ്ങ​ളെ അ​റി​യി​ക്ക​ണം. വ​ഴി​യോ​ര ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​രെ പു​ന​ര​ധി​വ​സി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ഹ​ര​ജി​ക​ളി​ലാ​ണ്​ ഉ​ത്ത​ര​വ്.

വ​ഴി​യോ​ര​ക്ക​ച്ച​വ​ടം ന​ട​ത്താ​നു​ള്ള അ​നു​മ​തി​പ​ത്ര​ത്തി​ന് 3202 പേ​ർ​ക്ക് അ​ർ​ഹ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്ന് ന​ഗ​ര​സ​ഭ പ​റ​യു​മ്പോ​ൾ അ​മി​ക്ക​സ് ക്യൂ​റി​യു​ടെ ക​ണ​ക്ക​നു​സ​രി​ച്ച് 3183 പേ​ർ​ക്കാ​ണ് അ​ർ​ഹ​ത​യു​ള്ള​തെ​ന്ന് കോ​ട​തി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

അ​ർ​ഹ​ത​യു​ള്ള​വ​രു​ടെ അ​ന്തി​മ പ​ട്ടി​ക ഫെ​ബ്രു​വ​രി പ​ത്തി​ന് ഹാ​ജ​രാ​ക്കാ​ൻ ന​ഗ​ര​സ​ഭ​ക്ക് നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി. അ​നു​മ​തി​പ​ത്ര​ത്തി​ന് അ​ർ​ഹ​ത​യു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും ഇ​തി​നാ​യി സ​ത്യ​വാ​ങ്മൂ​ലം ന​ൽ​കാ​ത്ത ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​രു​ടെ ലി​സ്റ്റ് ന​ഗ​ര​സ​ഭ പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​രി​ക്ക​ണം.

തു​ട​ർ​ന്ന് ര​ണ്ടാ​ഴ്ച​ക്ക​കം ഇ​വ​ർ സ​ത്യ​വാ​ങ്മൂ​ലം ന​ൽ​കി​യി​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റ് റ​ദ്ദാ​ക്ക​ണം. സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റ് വാ​ങ്ങാ​ത്ത​വ​രു​ടെ പ​ട്ടി​ക​യും പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​രി​ക്ക​ണം. തു​ട​ർ​ന്ന് ര​ണ്ടാ​ഴ്ച​ക്ക​കം ഇ​വ​ർ വാ​ങ്ങി​യി​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ അ​തും റ​ദ്ദാ​ക്ക​ണം.

ന​ഗ​ര​ത്തി​ലെ സ്ട്രീ​റ്റ് വെ​ൻ​ഡി​ങ്​ പ്ലാ​ൻ വി​ജ്ഞാ​പ​നം ചെ​യ്യാ​ൻ സ്വീ​ക​രി​ച്ച ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ അ​റി​യി​ക്ക​ണം. ഈ ​വി​ഷ​യ​ത്തി​ൽ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്കും അ​വ​ലോ​ക​ന​ത്തി​നും ചു​മ​ത​ല​പ്പെ​ട്ട ജാ​ഗ്ര​ത സ​മി​തി​ക​ൾ യോ​ഗം ചേ​രു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന് പ​രാ​തി​യു​ണ്ടെ​ന്ന് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യ കോ​ട​തി സ​മി​തി​ക​ൾ അ​ടു​ത്ത ര​ണ്ടാ​ഴ്ച​ക്ക​ക​വും തു​ട​ർ​ന്ന് കൃ​ത്യ​മാ​യ ഇ​ട​വേ​ള​ക​ളി​ലും യോ​ഗം ചേ​രു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പു​വ​രു​ത്ത​ണ​മെ​ന്ന്​ മേ​യ​ർ​ക്ക്​ നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി. തു​ട​ർ​ന്ന്​ ഹ​ര​ജി ഫെ​ബ്രു​വ​രി പ​ത്തി​ന് പ​രി​ഗ​ണി​ക്കാ​നാ​യി മാ​റ്റി.

Leave A Reply