മു​ട​ക്കു​ഴ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ൽ മാ​ലി​ന്യം ത​ള്ളി​യ​താ​യി പ​രാ​തി

പെ​രു​മ്പാ​വൂ​ർ: മു​ട​ക്കു​ഴ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ൽ മാ​ലി​ന്യം ത​ള്ളി​യ​താ​യി പ​രാ​തി. പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് നാ​ലാം വാ​ർ​ഡി​ൽ മീ​മ്പാ​റ കാ​ട്ടൂ​ർ ഷാ​പ്പി​ന് സ​മീ​പ​വും ചൂ​ര​മു​ടി​യി​ലു​മാ​ണ് ആ​ശു​പ​ത്രി മാ​ലി​ന്യം ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ ഞാ​യാ​ഴ്ച രാ​ത്രി ത​ള്ളി​യ​ത്. സ്വ​കാ​ര്യ വ്യ​ക്തി​ക​ളു​ടേ​താ​ണ് സ്ഥ​ലം. കാ​ട്ടൂ​ർ ഷാ​പ്പി​ന് സ​മീ​പ​ത്ത് ഒ​രു ലോ​ഡും ചൂ​ര​മു​ടി​യി​ലെ സ്ഥ​ല​ത്ത് ര​ണ്ട് ലോ​ഡും മാ​ലി​ന്യം കൊ​ണ്ടി​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ആ​ള്‍ത്താ​മ​സം കു​റ​ഞ്ഞ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളാ​യ​തു​കൊ​ണ്ട് ഈ ​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ മാ​ലി​ന്യം ത​ള്ളു​ന്ന​ത് പ​തി​വാ​ണെ​ന്ന് നാ​ട്ടു​കാ​ര്‍ പ​റ​യു​ന്നു. പ​ല​പ്പോ​ഴും ക​ക്കൂ​സ് മാ​ലി​ന്യ​വും ഇ​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ ത​ള്ളാ​റു​ണ്ട്. എ​റ​ണാ​കു​ളം, വ​രാ​പ്പു​ഴ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്നാ​ണ് മാ​ലി​ന്യം ഇ​വി​ടെ എ​ത്തി​ച്ച് നി​ക്ഷേ​പി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നാ​ണ് ആ​ക്ഷേ​പം.

ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച രാ​ത്രി ത​ള്ളി​യ ആ​ശു​പ​ത്രി മാ​ലി​ന്യ​ത്തി​ൽ​നി​ന്ന് ഒ​രു സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ന്റെ പേ​രു​വി​വ​ര​ങ്ങ​ള​ട​ങ്ങി​യ രേ​ഖ​ക​ള്‍ ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​തി​ന്റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ സ്ഥ​ല ഉ​ട​മ​ക​ള്‍ കോ​ട​നാ​ട് പൊ​ലീ​സി​ല്‍ പ​രാ​തി ന​ല്‍കി. മു​ട​ക്കു​ഴ ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് പി.​പി. അ​വ​റാ​ച്ച​ൻ, പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് സ്ഥി​രം​സ​മി​തി അ​ധ്യ​ക്ഷ​രാ​യ കെ.​ജെ. മാ​ത്യു, വ​ത്സ വേ​ലാ​യു​ധ​ൻ, വാ​ര്‍ഡ് അം​ഗം സോ​മി ബി​ജു എ​ന്നി​വ​ർ സ്ഥ​ലം സ​ന്ദ​ര്‍ശി​ച്ചു. മാ​ലി​ന്യം ത​ള്ളി​യ​വ​രെ പി​ടി​കൂ​ടാ​നും ഇ​ത് ആ​വ​ര്‍ത്തി​ക്കാ​തി​രി​ക്കാ​നും ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് പൊ​ലീ​സി​നോ​ട് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

Leave A Reply