ശി​വ​രാ​ത്രി വ്യാ​പാ​ര​മേ​ള​ക്ക്​ വി​പു​ല സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ളൊ​രു​ക്കും

ആ​ലു​വ: ന​ഗ​ര​സ​ഭ​യു​ടെ ആ​ഭി​മു​ഖ്യ​ത്തി​ല്‍ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന ശി​വ​രാ​ത്രി വ്യാ​പാ​ര​മേ​ള​ക്ക്​ വി​പു​ല സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ളൊ​രു​ക്കും. ഒ​രു മാ​സ​ത്തെ ശി​വ​രാ​ത്രി ആ​ഘോ​ഷ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ഒ​രു​ക്കം വി​ല​യി​രു​ത്താ​ൻ ചേ​ർ​ന്ന സ​ർ​ക്കാ​ര്‍ വ​കു​പ്പ് പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളു​ടെ യോ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ് തീ​രു​മാ​നം. കോ​വി​ഡ്​ ഇ​ട​വേ​ള​ക്ക്​ ശേ​ഷം ന​ട​ക്കു​ന്ന ശി​വ​രാ​ത്രി ആ​ഘോ​ഷം കു​റ്റ​മ​റ്റ രീ​തി​യി​ല്‍ ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നാ​വ​ശ്യ​മാ​യ ക്ര​മീ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് രൂ​പം ന​ൽ​കി.

ഗ​താ​ഗ​ത​ത്തി​ന് ത​ട​സ്സം വ​രാ​ത്ത രീ​തി​യി​ല്‍ താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക സ്റ്റാ​ളു​ക​ൾ​ക്ക്​ അ​നു​വാ​ദം ന​ൽ​കും. താ​ലൂ​ക്ക് സ​പ്ലൈ ഓ​ഫി​സ്, ലീ​ഗ​ല്‍ മെ​ട്രോ​ള​ജി എ​ന്നി​വ​രു​ടെ പ്ര​ത്യേ​ക സ്ക്വാ​ഡു​ക​ള്‍ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​വും പ​രി​ശോ​ധ​ന​യും ന​ട​ത്തും. ന​ട​പ്പാ​ലം വ​ന്ന​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് ക​നാ​ല്‍ ഓ​ഫി​സി​ന്‍റെ പ്രാ​ധാ​ന്യം കു​റ​ഞ്ഞെ​ങ്കി​ലും അ​പൂ​ർ​വ​മാ​യി വ​ഞ്ചി​ക​ളും മ​റ്റും എ​ത്തി​ച്ചേ​രാ​നു​ള്ള സാ​ധ്യ​ത ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്ത് ക​നാ​ല്‍ ഓ​ഫി​സ​റു​ടെ​യും ര​ണ്ട് അ​സി​സ്റ്റ​ൻ​ഡു​മാ​രു​ടെ​യും സേ​വ​നം മ​ണ​പ്പു​റ​ത്ത് ല​ഭ്യ​മാ​ക്കും.

കെ.​എ​സ്.​ആ​ര്‍.​ടി.​സി​യു​ടെ 213 ബ​സു​ക​ള്‍ വി​വി​ധ ഡി​പ്പോ​ക​ളി​ല്‍ നി​ന്നാ​യി സ​ർ​വി​സു​ക​ള്‍ ന​ട​ത്തും. താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക സ്റ്റേ​ഷ​ന്‍ മാ​സ്റ്റ​ര്‍ ഓ​ഫി​സും, വ​ർ​ക്ക്ഷോ​പ്പും മ​ണ​പ്പു​റ​ത്ത് സ​ജ്ജീ​ക​രി​ക്കും. യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ ചെ​യ​ർ​മാ​ന്‍ എം.​ഒ. ജോ​ണ്‍ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത വ​ഹി​ച്ചു. ത​ഹ​സി​ൽ​ദാ​ര്‍ സു​നി​ല്‍ മാ​ത്യു, ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി ചെ​യ​ർ​പേ​ഴ്സ​ൻ സൈ​ജി ജോ​ളി, മു​നി​സി​പ്പ​ല്‍ സെ​ക്ര​ട്ട​റി ജെ. ​മു​ഹ​മ്മ​ദ് ഷാ​ഫി, എ​സ്.​എ​ച്ച്.​ഒ അ​നി​ല്‍ കു​മാ​ര്‍, ജ​ല അ​തോ​റി​റ്റി അ​സി. എ​ക്സി. എ​ൻ​ജി​നീ​യ​ര്‍ ബി. ​പ്രി​യ​ദ​ർ​ശി​നി തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍ യോ​ഗ​ത്തി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

Leave A Reply