മി​ൽ​മ ഓ​ൺ വീ​ൽ​സ് പ​ദ്ധ​തി സം​സ്ഥാ​ന വ്യാ​പ​ക​മാ​ക്കു​മെ​ന്ന് ക്ഷീ​ര വി​ക​സ​ന മ​ന്ത്രി ജെ. ​ചി​ഞ്ചു​റാ​ണി

കൊ​ച്ചി: മി​ൽ​മ ഓ​ൺ വീ​ൽ​സ് പ​ദ്ധ​തി സം​സ്ഥാ​ന വ്യാ​പ​ക​മാ​ക്കു​മെ​ന്ന് ക്ഷീ​ര വി​ക​സ​ന മ​ന്ത്രി ജെ. ​ചി​ഞ്ചു​റാ​ണി. മി​ൽ​മ എ​റ​ണാ​കു​ളം മേ​ഖ​ല സ​ഹ​ക​ര​ണ ക്ഷീ​രോ​ൽ​പാ​ദ​ക യൂ​നി​യ​ൻ കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി​യു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ച്ച്​ എ​റ​ണാ​കു​ളം ബോ​ട്ട് ജെ​ട്ടി​ക്ക് സ​മീ​പം ആ​രം​ഭി​ച്ച മി​ൽ​മ ഓ​ൺ വീ​ൽ​സ് പ​ദ്ധ​തി ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​വ​ർ. പാ​ൽ ഉ​ൽ​പാ​ദ​ന​ത്തി​ൽ സ്വ​യം​പ​ര്യാ​പ്ത​മാ​കു​ക​യാ​ണ് ഈ ​മേ​ഖ​ല​യി​ൽ സ​ർ​ക്കാ​റി​ന്‍റെ പ്ര​ധാ​ന ല​ക്ഷ്യം.

കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ എ​ല്ലാ വീ​ടു​ക​ളു​ടെ​യും പാ​ൽ ആ​വ​ശ്യം നി​റ​വേ​റ്റു​ന്ന ത​ര​ത്തി​ൽ മി​ൽ​മ​യെ വ​ള​ർ​ത്തും. അ​തി​നാ​യി ക്ഷീ​ര ക​ർ​ഷ​ക​രു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ യ​ഥാ​സ​മ​യം പ​രി​ഹ​രി​ച്ചാ​ണ് സ​ർ​ക്കാ​ർ മു​ന്നോ​ട്ടു പോ​കു​ന്ന​ത്. പാ​ൽ വി​ല വ​ർ​ധി​പ്പി​ച്ച​ത് വ​ഴി അ​ഞ്ചു രൂ​പ​യി​ല​ധി​കം ക്ഷീ​ര ക​ർ​ഷ​ക​ർ​ക്ക് അ​ധി​ക​മാ​യി ല​ഭി​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും മ​ന്ത്രി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.

ടി.​ജെ. വി​നോ​ദ് എം.​എ​ൽ.​എ ആ​ദ്യ വി​ൽ​പ​ന ന​ട​ത്തി. കൗ​ൺ​സി​ല​ർ പ​ത്മ​ജ മേ​നോ​ൻ ഏ​റ്റു​വാ​ങ്ങി. മേ​യ​ർ എം. ​അ​നി​ൽ​കു​മാ​ർ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത വ​ഹി​ച്ചു. ജി​ല്ല ക​ല​ക്ട​ർ ഡോ. ​രേ​ണു​രാ​ജ്, എ​റ​ണാ​കു​ളം മേ​ഖ​ല സ​ഹ​ക​ര​ണ ക്ഷീ​രോ​ൽ​പാ​ദ​ക യൂ​നി​യ​ൻ ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ എം.​ടി. ജ​യ​ൻ, മാ​നേ​ജി​ങ് ഡ​യ​റ​ക്ട​ർ വി​ൽ​സ​ൺ ജെ. ​പു​റ​വ​ക്കാ​ട്ട് തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ർ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

Leave A Reply