എഎഫ്സി ഏഷ്യൻ കപ്പ് 2027 ന്റെ ആതിഥേയത്വം സൗദി അറേബ്യ സ്ഥിരീകരിച്ചു

 

ഏഷ്യൻ ഫുട്ബോൾ കോൺഫെഡറേഷന്റെ (എഎഫ്സി) അംഗ അസോസിയേഷനുകൾ ബുധനാഴ്ച നടന്ന 33-ാമത് എഎഫ്സി കോൺഗ്രസിൽ എഎഫ്സി ഏഷ്യൻ കപ്പ് 2027 ന്റെ ആതിഥേയത്വം സൗദി അറേബ്യ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

സൗദി അറേബ്യൻ ഫുട്ബോൾ ഫെഡറേഷന് ഹോസ്റ്റിംഗ് അവകാശം നൽകാനുള്ള സുപ്രധാന തീരുമാനം, ടൂർണമെന്റിന്റെ ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ച സൗദി അറേബ്യയിൽ ആദ്യമായി ഏഷ്യയുടെ കിരീടധാരണം അരങ്ങേറുന്നു.

33-ാമത് എഎഫ്‌സി കോൺഗ്രസിൽ ഷെയ്ഖ് സൽമാൻ ബിൻ ഇബ്രാഹിം അൽ ഖലീഫ തന്റെ പ്രസംഗത്തിൽ പറഞ്ഞു: “എഎഫ്‌സി ഏഷ്യൻ കപ്പ് 2027 ന്റെ ആതിഥേയരായി തിരഞ്ഞെടുത്ത സൗദി അറേബ്യൻ ഫുട്ബോൾ ഫെഡറേഷനെ ഞാൻ അഭിനന്ദിക്കട്ടെ. “സൗദി അറേബ്യയിൽ ഇതാദ്യമായാണ് ടൂർണമെന്റ് അരങ്ങേറുന്നത്, 2027-ൽ ഞങ്ങളുടെ ആരാധകർക്കും കളിക്കാർക്കും അവിസ്മരണീയമായ എഎഫ്സി ഏഷ്യൻ കപ്പ് നൽകുന്നതിന് സാഫും സൗദി അറേബ്യൻ ഗവൺമെന്റുമായി ചേർന്ന് പ്രവർത്തിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു,” ബുധനാഴ്ച അദ്ദേഹം പ്രതിനിധികളോട് പറഞ്ഞു.

Leave A Reply