ഫെബ്രുവരി 3ന് ആരംഭിക്കുന്ന സാഫ് അണ്ടർ 20 വനിതാ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിനായി അണ്ടർ 20 ഇന്ത്യൻ വനിതാ ഫുട്ബോൾ ടീം ധാക്കയിലെത്തി.

 

പരക്കെ ആദരിക്കപ്പെടുന്ന സൂഫി സന്യാസിയുടെ പേരിലുള്ള ഹസ്രത്ത് ഷാജലാൽ അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിൽ, ബംഗ്ലാദേശ് ഫുട്ബോൾ ഫെഡറേഷൻ ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ മാന്യമായ ഒരു കൂട്ടം ടീമിനെ സ്വീകരിച്ചു.

ബുധനാഴ്‌ച വൈകുന്നേരം ഇന്ത്യ അണ്ടർ-20 വനിതാ ടീം ഇവിടെ എത്തിയപ്പോൾ കൗതുകമുള്ള ചില കാഴ്ചക്കാർ ഒഴികെ അധികമാരും ശ്രദ്ധിച്ചില്ല. എന്നാൽ ഒരു ദൗത്യവുമായി ഇവിടെയെത്തിയ ഇന്ത്യൻ പെൺകുട്ടികൾക്ക് ഇതെല്ലാം കാര്യമായിരുന്നില്ല. സാഫ് അണ്ടർ-20 ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് 2023 ന്റെ ഉദ്ഘാടന പതിപ്പിൽ, ഇന്ത്യ വെള്ളിയാഴ്ച ഭൂട്ടാനെതിരെ അവരുടെ പ്രചാരണത്തിന് തുടക്കം കുറിക്കും. ടൂർണമെന്റിലെ എല്ലാ മത്സരങ്ങളും ധാക്കയിലെ ബിർ ഷെരേസ്ത ഷഹീദ് ഷിപാഹി മൊസ്തഫ കമാൽ സ്റ്റേഡിയത്തിലാണ് നടക്കുക. നാല് ടീമുകളുടെ റൗണ്ട് റോബിന് ശേഷം, മികച്ച രണ്ട് ടീമുകൾ ഫെബ്രുവരി 9 ന് ഫൈനൽ കളിക്കും.

Leave A Reply