മെൽബണിലെ ഹിന്ദു ക്ഷേത്രത്തിന് നേരെയുണ്ടായ ആക്രമണം; ഇന്ത്യൻ പ്രതിനിധി അപലപിച്ചു

മെൽബൺ: ഓസ്‌ട്രേലിയയിലെ ഇന്ത്യൻ ഹൈക്കമ്മീഷണർ മൻപ്രീത് വോഹ്‌റ ചൊവ്വാഴ്ച മെൽബണിലെ ശ്രീ ശിവവിഷ്ണു ക്ഷേത്രം സന്ദർശിക്കുകയും ഖാലിസ്ഥാൻ അനുകൂല ഘടകങ്ങൾ അതിനെ തകർക്കുന്നതിനെ അപലപിക്കുകയും ചെയ്തു. വിശ്വാസങ്ങളും.” മെൽബണിലെ ചരിത്രപ്രസിദ്ധമായ ശ്രീ ശിവ വിഷ്ണു ക്ഷേത്രം സന്ദർശിച്ചു, എല്ലാ സമുദായങ്ങളും വിശ്വാസങ്ങളും എന്നും ആദരിക്കുന്ന ഒരു ആരാധനാലയം. അത് ഖാലിസ്ഥാനി അനുകൂല ഘടകങ്ങളുടെ വിദ്വേഷം നിറഞ്ഞ ചുവരെഴുത്തുകളാൽ നശിപ്പിച്ചതിനെ കൂടുതൽ അപലപനീയമാക്കുന്നു. അവർ വിജയിക്കില്ലെന്ന് ആത്മവിശ്വാസമുണ്ട്,” വോറ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

ഞായറാഴ്ച, ഖാലിസ്ഥാൻ അനുകൂല ഗ്രൂപ്പുകളിൽ നിന്നുള്ള ആളുകൾ ദേശീയ പതാക കൈയിൽ പിടിച്ച ഇന്ത്യക്കാരെ ആക്രമിച്ചതായി ദി ഓസ്‌ട്രേലിയ ടുഡേ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. “ആക്രമണത്തിന് ശേഷം അഞ്ച് പേരെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് അയച്ചു” എന്ന് ഓസ്‌ട്രേലിയ ടുഡേ ട്വിറ്ററിൽ കുറിച്ചു. ഖാലിസ്ഥാനി സംഘം അവരെ മർദിക്കുന്നത് തുടരുന്നതിനിടെ ഇന്ത്യൻ സംഘം സംഭവസ്ഥലത്ത് നിന്ന് ഓടിപ്പോകുന്നത് കണ്ടു.ഒരാൾ ഇന്ത്യൻ പതാക തകർത്ത് തറയിലേക്ക് എറിയുന്നത് കണ്ടു.

Leave A Reply