പെ​ൺ​കു​ട്ടി ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ ചെ​യ്ത സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ പ്രേ​ര​ണാ​ക്കു​റ്റം ചു​മ​ത്തി​യ പ്ര​തി​യെ വെ​റു​തെ വി​ട്ടു

കോട്ടയം: പെ​ൺ​കു​ട്ടി ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ ചെ​യ്ത സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ പ്രേ​ര​ണാ​ക്കു​റ്റം ചു​മ​ത്തി​യ പ്ര​തി​യെ വെ​റു​തെ വി​ട്ടു. കു​റി​ച്ചി ഇ​ത്തി​ത്താ​നം ശ്യാം​നി​വാ​സി​ൽ ശ്യാ​മി​നെ​യാ​ണ്​ കോ​ട്ട​യം പ്രി​ൻ​സി​പ്പ​ൽ ജി​ല്ല സെ​ഷ​ൻ​സ് കോ​ട​തി വെ​റു​തെ വി​ട്ട​ത്. വി​വാ​ഹം ക​ഴി​ക്കാ​മെ​ന്ന് പ​റ​ഞ്ഞ് വി​ശ്വ​സി​പ്പി​ച്ച് ശാ​രീ​രി​ക​ബ​ന്ധ​ത്തി​ലേ​ർ​പ്പെ​ട്ട ശേ​ഷം പ്ര​തി വി​വാ​ഹ​ത്തി​ൽ​ നി​ന്ന്​ പി​ന്മാ​റി​യ​തി​ലെ നി​രാ​ശ​യിലാണ്  ​ പെ​ൺ​കു​ട്ടി ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ ചെ​യ്തു​വെ​ന്നാ​രോ​പി​ച്ച് ചി​ങ്ങ​വ​നം പോലീസ് ​ കേ​സ്​ ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെയ്തിരുന്നത്. വേ​ണ്ട​ത്ര തെ​ളി​വു​ക​ൾ ഹാ​ജ​രാ​ക്കാ​ൻ പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ന്​ സാധിക്കാത്തതിനെ തുടർന്നാണ് ​ കോ​ട്ട​യം പ്രി​ൻ​സി​പ്പ​ൽ ജി​ല്ല സെ​ഷ​ൻ​സ് കോ​ട​തി ജ​ഡ്ജി എ​ൻ. ഹ​രി​കു​മാ​ർ പ്ര​തി​യെ വെ​റു​തെ വി​ട്ട​ത്. പ്ര​തി​ക്കു​വേ​ണ്ടി അ​ഡ്വ. പി. ​അ​നി​ൽ​കു​മാ​ർ, അ​ഡ്വ. കി​ര​ൺ ബാ​ബു, അ​ഡ്വ. പ്ര​ശാ​ന്ത് മാ​ണി​ക്യ​വി​ലാ​സം എന്നിവരാണ്  ഹാജരായത്

Leave A Reply