ബി.​ബി.​സി ഡോ​ക്യു​മെ​ന്‍റ​റി പ്ര​ദ​ർ​ശി​പ്പി​ച്ച വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്കെ​തി​രെ ന​ട​പ​ടി​ക​ളു​മാ​യി സ​ർ​വ​ക​ലാ​ശാ​ല​ക​ൾ

ഗു​ജ​റാ​ത്ത്​ വം​ശ​ഹ​ത്യ​യി​ൽ ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി​ക്ക്​ നേ​രി​ട്ട്​ പ​ങ്കു​​ണ്ടെ​ന്ന്​ പ​റ​യു​ന്ന ബി.​ബി.​സി ഡോ​ക്യു​മെ​ന്‍റ​റി ‘ഇ​ന്ത്യ: ദ ​മോ​ദി ക്വ​സ്റ്റ്യ​ൻ’ പ്ര​ദ​ർ​ശി​പ്പി​ച്ച വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്കെ​തി​രെ ന​ട​പ​ടി​ക​ളു​മാ​യി സ​ർ​വ​ക​ലാ​ശാ​ല​ക​ൾ.രാ​ജ​സ്ഥാ​ൻ കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​വ​ക​ലാ​ശാ​ല​യി​ൽ 10 മ​ല​യാ​ളി വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ 11 പേ​രെ ക്ലാ​സി​ൽ​നി​ന്നും ഹോ​സ്റ്റ​ലി​ൽ​നി​ന്നും ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച രാ​ത്രി 14 ദി​വ​സ​ത്തേ​ക്ക്​ സ​സ്​​പെ​ൻ​ഡ്​ ചെ​യ്തു. വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച​യാ​ണ്​ കാ​മ്പ​സി​ന​ക​ത്ത്​ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ ഒ​രു​മി​ച്ചി​രു​ന്ന്​ മൊ​ബൈ​ലി​ലും ലാ​പ്​​ടോ​പി​ലു​മാ​യി ഡോ​ക്യു​മെ​ന്‍റ​റി ക​ണ്ട​ത്.

കാ​മ്പ​സി​ൽ ഇ​ല്ലാ​ത്ത​വ​ർ​ക്കെ​തി​രെ​യും ന​ട​പ​ടി എ​ടു​ത്തി​ട്ടു​ണ്ട്. എ.​ബി.​വി.​പി ന​ൽ​കി​യ പ​ട്ടി​ക​പ്ര​കാ​ര​മാ​ണ്​ ന​ട​പ​ടി​യു​ണ്ടാ​യ​തെ​ന്ന്​ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ പ​റ​യു​ന്നു. ഡ​ൽ​ഹി സ​ർ​വ​ക​ലാ​ശാ​ല​യി​ൽ ന​ട​ന്ന പ്ര​ദ​ർ​ശ​ന​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട്​ അ​ന്വേ​ഷി​ക്കാ​ൻ നി​യോ​ഗി​ച്ച ഏ​ഴം​ഗ പ്ര​ത്യേ​ക സ​മി​തി ​തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച വൈ​കി​ട്ട്​ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്​ സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ചു.

Leave A Reply