സ​ഹ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​യെ ക​യ​റി​പ്പി​ടി​ച്ചു: എ​ൽ​ഐ​സി അ​സി​സ്റ്റ​ന്‍റ് മാ​നേ​ജ​ർ​ക്ക് എ​തി​രെ കേസെടുത്തു ;പോലീസ്

തിരുവനന്തപുരം: സ്ത്രീ​ത്വ​ത്തെ അ​പ​മാ​നി​ച്ചെ​ന്ന സ​ഹ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​യു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ൽ എ​ൽ​ഐ​സി നെ​ടു​മ​ങ്ങാ​ട് അ​സി​സ്റ്റ​ന്‍റ് ബ്രാ​ഞ്ച് മാ​നേ​ജ​ർ സാ​ജു ജോ​സി (58) ന് ​എ​തി​രെ പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്തു. യു​വ​തി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്ക് ന​ൽ​കി​യ പ​രാ​തി​യെ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് നെ​ടു​മ​ങ്ങാ​ട് പോ​ലീ​സ് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രി​യു​ടെ മൊ​ഴി രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തിയ ശേഷം  കേ​സ് ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്ത​ത്. സാ​ജു ജോ​സ് ഇ​പ്പോ​ൾ ഒ​ളി​വി​ലാ​ണ്.

ദേ​ഹ​ത്ത് അ​നാ​വ​ശ്യ​മാ​യി സ്പ​ർ​ശി​ക്കു​ക​യും സ്ത്രീ​ത്വ​ത്തെ അ​പ​മാ​നി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തെ​ന്ന് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി സ​ഹ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക എ​ൽ​ഐ​സി പ​രാ​തി സെ​ല്ലി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ലും നടപടിയുണ്ടാകാത്തതിനെ തുടർന്നാണ്  ഇ​വ​ർ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യെ സ​മീ​പി​ച്ച​ത്.  ക​ഴി​ഞ്ഞ ഒ​ക്ടോ​ബ​ർ 21ന് ​രാ​ത്രി 730നാ​ണ് കേസിനാസ്പദമായ  സംഭവമുണ്ടായത്. ജീ​വ​ന​ക്കാ​രി പു​നെ​യ്ക്ക് പോ​കു​ന്ന​തി​നു വേ​ണ്ടി സാ​ജു ജോ​സി​ന്‍റെ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക വാ​ഹ​ന​ത്തി​ൽ ക​യ​റി പോ​കു​മ്പോ​ൾ കാ​റി​ൽ​വ​ച്ച് ദേ​ഹ​ത്ത് സ്പ​ർ​ശി​ച്ചു എ​ന്നാ​ണ് പ​രാ​തി​യി​ൽ പ​റ​യു​ന്ന​ത്.

Leave A Reply