ശിവ ശാസ്ത്രി ബൽബോവയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ കാണാം

തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ശിവ ശാസ്ത്രി ബൽബോവയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പങ്കുവെക്കാൻ അനുപം ഖേർ ട്വിറ്ററിൽ എത്തി. ചിത്രം ഫെബ്രുവരി 11ന് റിലീസ് ചെയ്യുമെന്നും അദ്ദേഹം അറിയിച്ചു.

ശിവ ശാസ്ത്രി ബൽബോവയിൽ നീന ഗുപ്ത, ജുഗൽ ഹൻസ്‌രാജ്, നർഗീസ് ഫക്രി, ഷരീബ് ഹാഷ്മി എന്നിവർ അഭിനയിക്കുന്നു. ഇന്ത്യൻ-അമേരിക്കൻ സംവിധായകൻ അജയൻ വേണുഗോപാലനാണ് ഇത് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. സെപ്റ്റംബറിൽ, അനുപം ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ പോസ്റ്റർ പങ്കിട്ടു, പശുക്കൾ പശ്ചാത്തലത്തിൽ മേയുന്ന ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ ഒറ്റപ്പെട്ട വിവാഹിതരായ ദമ്പതികളായി താനും നീനയും കാണിക്കുന്നു. നീന ലഗേജുമായി ഇരിക്കുമ്പോൾ അനുപം ലിഫ്റ്റ് ചോദിക്കുന്നതായി തോന്നുന്നു. ഒരു പഗ് ബ്രീഡ് നായയും ഇവർക്കൊപ്പമുണ്ട്.

വിവേക് ​​അഗ്നിഹോത്രിയുടെ ദി വാക്സിൻ വാർ, അനുരാഗ് ബസുവിന്റെ മെട്രോ…ഇൻ ഡിനോ, കങ്കണ റണാവത്തിന്റെ എമർജൻസി, ജി അശോകിന്റെ കുച്ച് ഖട്ടാ ഹോ ജയ് എന്നിങ്ങനെ ഒന്നിലധികം പ്രോജക്ടുകൾ അനുപമിന് മുന്നിലുണ്ട്.

Leave A Reply