രണ്ട് വർഷത്തെ സസ്‌പെൻഷനു ശേഷം ട്രംപ് ഫേസ്ബുക്കിൽ തിരിച്ചെത്തി

ജനുവരി 6ലെ കലാപത്തെത്തുടർന്ന് രണ്ട് വർഷത്തെ സസ്പെൻഷനുശേഷം മുൻ പ്രസിഡന്റ് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിന്റെ സ്വകാര്യ അക്കൗണ്ട് ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് മാതൃസ്ഥാപനമായ മെറ്റ പുനഃസ്ഥാപിക്കുന്നു.

നിയമങ്ങൾ ലംഘിക്കുന്ന “ആവർത്തിച്ചുള്ള കുറ്റവാളികൾ” ഇല്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ “പുതിയ ഗാർഡ്‌റെയിലുകൾ” ചേർക്കുന്നതായി കമ്പനി ബുധനാഴ്ച ഒരു ബ്ലോഗ് പോസ്റ്റിൽ പറഞ്ഞു.

“മിസ്റ്റർ ട്രംപ് കൂടുതൽ ഉള്ളടക്കം ലംഘിക്കുന്ന പോസ്റ്റുകൾ ചെയ്യുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ, ഉള്ളടക്കം നീക്കം ചെയ്യുകയും ലംഘനത്തിന്റെ തീവ്രത അനുസരിച്ച് ഒരു മാസം മുതൽ രണ്ട് വർഷം വരെ അദ്ദേഹത്തെ സസ്പെൻഡ് ചെയ്യുകയും ചെയ്യും,” കാലിഫോർണിയയിലെ മെൻലോ പാർക്ക് ആസ്ഥാനമായുള്ള മെറ്റാ , പറഞ്ഞു.

ട്രംപ്, സ്വന്തം സോഷ്യൽ മീഡിയ നെറ്റ്‌വർക്കിലെ ഒരു പോസ്റ്റിൽ, തന്റെ സ്വന്തം സൈറ്റായ ട്രൂത്ത് സോഷ്യലിനെ പ്രശംസിച്ചതിനാൽ തന്റെ അക്കൗണ്ട് താൽക്കാലികമായി നിർത്താനുള്ള ഫേസ്ബുക്കിന്റെ തീരുമാനത്തെ പൊട്ടിത്തെറിച്ചു.

Leave A Reply