ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരായ അവസാന രണ്ട് ടെസ്റ്റുകൾ ജസ്പ്രീത് ബുംറ കാലിച്ചേക്കുമെന്ന് രോഹിത് ശർമ്മ

പേസ് താരമായ ജസ്പ്രീത് ബുംറ പരിക്കിൽ നിന്ന് മോചിതനാകുമെന്നും മാർച്ചിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരെ സ്വന്തം തട്ടകത്തിൽ നടക്കുന്ന അവസാന രണ്ട് ടെസ്റ്റുകൾ കളിക്കുമെന്നും ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ രോഹിത് ശർമ്മ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. അതേ സമയം, വലംകൈയൻ ഫാസ്റ്റ് ബൗളറെ മത്സര ക്രിക്കറ്റ് പ്രവർത്തനത്തിലേക്ക് തള്ളിവിടുന്നതിനെതിരെ രോഹിത് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി.

2022 ലെ പുരുഷ ടി 20 ലോകകപ്പിൽ നിന്ന് അദ്ദേഹത്തെ ഒഴിവാക്കിയ സെപ്റ്റംബറിൽ ഉണ്ടായ പരിക്കിൽ നിന്ന് കരകയറിയ ബുംറ ഈ മാസം ആദ്യം ശ്രീലങ്കയ്‌ക്കെതിരായ ഏകദിന പരമ്പരയ്ക്ക് മുന്നോടിയായി ഗുവാഹത്തിയിൽ ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ ചേരാൻ ഒരുങ്ങുകയായിരുന്നു.

എന്നാൽ ഏകദിന പരമ്പരയിലെ ഓപ്പണറിൻറെ തലേന്ന് അദ്ദേഹത്തെ പിൻവലിച്ചു, ബൗളിംഗ് പ്രതിരോധശേഷി വളർത്തിയെടുക്കേണ്ടതിന്റെ ആവശ്യകത ചൂണ്ടിക്കാട്ടി ബിസിസിഐ ഈ തീരുമാനത്തെ മുൻകരുതൽ നടപടിയായി വിളിച്ചു. ബുമ്രയുടെ ഫിറ്റ്‌നസ് സംബന്ധിച്ച് ഇന്ത്യൻ ടീം മാനേജ്‌മെന്റ് ജാഗ്രത പുലർത്തുന്നത് മനസ്സിലാക്കാവുന്നതേയുള്ളൂ, പ്രത്യേകിച്ച് 2023ലെ ഏകദിന ലോകകപ്പ് ഒക്ടോബർ, നവംബർ മാസങ്ങളിൽ രാജ്യത്ത് നടക്കാനിരിക്കുകയാണ്.

Leave A Reply