ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാം വഴി പരിചയം, പ്ലസ് വണ്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥിനിയെ പീഡിപ്പിച്ചു; മൂ​ന്നു​പേ​ർ പിടിയിൽ

കു​ണ്ട​റ: ഇ​ൻ​സ്​​റ്റ​ഗ്രാമിലൂടെ ​പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ട്ട പ്ല​സ് വ​ൺ വി​ദ്യാ​ർഥി​നി​യെ വി​വാ​ഹ​വാ​ഗ്​​ദാ​നം ന​ൽ​കി ക​ട​ത്തി​ക്കൊ​ണ്ട് പോ​യി പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച കേ​സി​ൽ സ​ഹാ​യി​ക​ൾ അടക്കം മൂ​ന്നു​പേ​ർ പിടിയിൽ.

പെ​ൺകു​ട്ടി​യ ക​ട​ത്തി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യി പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച പെ​രു​മാ​തു​റ സ്വദേശി ജ​സീ​ർ (26), വാ​ഹ​ന​വും വീ​ടെ​ടു​ത്ത് ന​ൽകി​യും സ​ഹാ​യി​ച്ച വി​തു​ര തൊ​ളി​ക്കോ​ട് കു​ന്നും​പു​റ​ത്ത് വീ​ട്ടി​ൽ നൗ​ഫ​ൽ (27), പെ​രു​മാ​തു​റ വ​ലി​യ​വി​ളാ​കം വീ​ട്ടി​ൽ നി​ഹാ​സ് (20) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് കു​ണ്ട​റ പോലീസ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. ഇ​ൻസ്റ്റ​ഗ്രാമിലൂടെ പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ട്ട പെ​ൺകു​ട്ടി​യെ വി​വാ​ഹ വാ​ഗ്ദാ​നം ന​ൽകി ജ​സീ​ർ ക​ട​ത്തി​ക്കൊ​ണ്ട് പോ​യി പീ​ഡി​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. കു​ട്ടി​യു​ടെ മാ​താ​വ് 21ന് ​രാ​ത്രി ഒ​മ്പ​തോ​ടെ​യാ​ണ് കു​ണ്ട​റ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽകി​യ​ത്.

എന്നാൽ മാ​താ​വ് ന​ൽകി​യ വി​വ​ര​ങ്ങ​ളി​ലെ വൈ​രു​ധ്യം പോ​ലീ​സി​നെ ആ​ദ്യ​ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ വ​ട്ടം​ചു​റ്റി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും സ്പെഷ്യൽ ബ്രാ​ഞ്ച് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥു​രു​ൾപ്പെ​ടെ ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് പെ​ൺകു​ട്ടി​യെ​യും യു​വാ​വി​നെ​യും ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. പ്ര​തി​യെ ചോ​ദ്യം​ചെ​യ്ത​തി​ൽ നിന്നുമാണ് സ​ഹാ​യി​ക​ളെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. കു​ണ്ട​റ എ​സ്.​എ​ച്ച്.​ഒ ര​തീ​ഷി​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള സം​ഘ​മാ​ണ് കേ​സ്​ അ​ന്വേ​ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്.

Leave A Reply