കൈത്തണ്ടയ്ക്ക് പരിക്കേറ്റ കോർഡ പിന്മാറിയതോടെ ഖച്ചനോവ് ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പൺ സെമിഫൈനലിൽ കടന്നു

കൈത്തണ്ടയ്ക്ക് പരിക്കേറ്റതിനെ തുടർന്ന് എതിരാളിയായ സെബാസ്റ്റ്യൻ കോർഡയെ മത്സരത്തിൽ നിന്ന് പിന്മാറാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് കാരെൻ ഖച്ചനോവ് ചൊവ്വാഴ്ച പുരുഷ സിംഗിൾസിൽ 2023 ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പൺ സെമിഫൈനലിലേക്ക് യോഗ്യത നേടി.

ലോക നമ്പർ. 18 ഖച്ചനോവ് 7-6 (7-5), 6-3, 3-0 ന് മുന്നിലായിരുന്നു, എന്നാൽ യുഎസിൽ നിന്നുള്ള കോർഡ റോഡ് ലേവർ അരീനയിൽ നടന്ന ക്വാർട്ടർ ഫൈനൽ മത്സരത്തിൽ നിന്ന് വിരമിച്ചു. രണ്ട് തവണ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പൺ ഫൈനലിസ്റ്റായ ഡാനിൽ മെദ്‌വദേവിനെയും പത്താം സീഡ് പോളണ്ടിന്റെ ഹ്യൂബർട്ട് ഹർകാച്ചിനെയും 22 കാരനായ കോർഡ മുൻ റൗണ്ടുകളിൽ പുറത്താക്കി.

തന്റെ ആദ്യ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പൺ സെമിഫൈനലിൽ, 26 കാരനായ ഖച്ചനോവ്, സ്റ്റെഫാനോസ് സിറ്റ്‌സിപാസിനെയോ ജിരി ലെഹെക്കയെയോ നേരിടും.ഗ്രീസിൽ നിന്നുള്ള മൂന്നാം സീഡ് സിറ്റ്സിപാസ് ചൊവ്വാഴ്ച സെമി ഫൈനൽ ടിക്കറ്റിനായി ചെക്ക് താരം ലെഹെക്കയെ നേരിടും.

Leave A Reply