ഫി​ഫ ലോ​ക​ക​പ്പ് 2022; ഖ​ത്ത​ർ എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ് വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ പു​റ​പ്പെ​ട​ലി​ലും വ​ര​വി​ലും 550 ശ​ത​മാ​നം വ​ർ​ധ​ന​വ്

ഫി​ഫ ലോ​ക​ക​പ്പ് 2022 കാ​ല​യ​ള​വി​ൽ ഖ​ത്ത​ർ എ​യ​ർ​വേ​സ്​ ഗ്രൂ​പ്പി​ന്റെ പ്രൈ​വ​റ്റ് ജെ​റ്റ് ചാ​ർ​ട്ട​ർ ഡി​വി​ഷ​നാ​യ ഖ​ത്ത​ർ എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ് വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ പു​റ​പ്പെ​ട​ലി​ലും വ​ര​വി​ലും 550 ശ​ത​മാ​നം വ​ർ​ധ​ന​വ് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി. ദോ​ഹ രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ൽ സ്ഥി​തി​ചെ​യ്യു​ന്ന ഖ​ത്ത​ർ എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടി​വി​ന്റെ എ​ഫ്.​ബി.​ഒ 2022 ന​വം​ബ​ർ മു​ത​ൽ ഡി​സം​ബ​ർ വ​രെ കാ​ല​യ​ള​വി​ൽ വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ആ​ഗ​മ​ന​ത്തി​ൽ 595 ശ​ത​മാ​നം വ​ർ​ധ​ന​വും പു​റ​പ്പെ​ട​ലി​ൽ 574 ശ​ത​മാ​നം വ​ർ​ധ​ന​വു​മാ​ണ് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്. ലോ​ക​ക​പ്പ് ഫൈ​ന​ലി​നു​ശേ​ഷം ഇ​വി​ടെ​നി​ന്ന് 296 ജെ​റ്റു​ക​ളാ​ണ് പ​റ​ന്നു​യ​ർ​ന്ന​ത്.

ലോ​ക​ക​പ്പി​ന് മു​ന്നോ​ടി​യാ​യി ദോ​ഹ​യി​ലെ നി​ല​വി​ലു​ള്ള ടെ​ർ​മി​ന​ൽ ഖ​ത്ത​ർ എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ് ന​വീ​ക​രി​ക്കു​ക​യും എ​ഫ്.​ബി.​ഒ പു​ന​രു​ജ്ജീ​വി​പ്പി​ക്കു​ക​യും അ​തു​വ​ഴി ഉ​പ​ഭോ​ക്താ​ക്ക​ൾ​ക്ക് ത​ട​സ്സ​മി​ല്ലാ​ത്ത യാ​ത്ര വാ​ഗ്ദാ​നം ചെ​യ്യു​ക​യും ചെ​യ്തു. ഫു​ഡ് ആ​ൻ​ഡ് ബി​വ​റേ​ജ്, ബാ​ഗേ​ജ് ഹാ​ൻ​ഡ്​​ലി​ങ്, സേ​വ​ന​ങ്ങ​ൾ ന​വീ​ക​രി​ക്കു​ക, അ​ധി​ക ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ പ​രി​ശീ​ലി​പ്പി​ക്കു​ക, ഓ​ൺ​സൈ​റ്റ് സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ൾ ന​വീ​ക​രി​ക്കു​ക എ​ന്നി​വ​യെ​ല്ലാം ഇ​തി​ലു​ൾ​പ്പെ​ടും. ലോ​ക​ക​പ്പ് മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ൾ ത​ട​സ്സ​മി​ല്ലാ​തെ സ്​​ട്രീം ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​ന് ആ​രാ​ധ​ക​ർ​ക്ക് മി​ക​ച്ച ക​ണ​ക്ടി​വി​റ്റി​ക്കാ​യി ടെ​ർ​മി​ന​ലി​ലും ഫ്ലീ​റ്റി​ലും വൈ​ഫൈ ക​ണ​ക്ഷ​നു​ക​ൾ ന​ൽ​കു​ക​യും ചെ​യ്തു.

Leave A Reply