മലയാള സിനിമയെ അഭിനന്ദിച്ച് നടൻ ഗിരീഷ് കുൽക്കർണി

 

ദേശീയ അവാർഡ് ജേതാവായ നടൻ ഗിരീഷ് കുൽക്കർണി വിനീത് ശ്രീനിവാസനും ബിജു മേനോനും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന തങ്കം എന്ന മലയാള സിനിമയുടെ ഭാഗമാണ്. ഫഹദ് ഫാസിൽ, ദിലീഷ് പോത്തൻ, ശ്യാം പുഷ്‌കരന്റെ ഭാവന സ്റ്റുഡിയോ എന്നിവരുടെ പിന്തുണയോടെ ടീം ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിന്റെ വിവിധ പ്രമോഷനുകൾ നടത്തിവരികയാണ്.

നടനും ചലച്ചിത്ര സംവിധായകനുമായി ദിലീഷ് പോത്തൻ പങ്കിട്ട ഈ അഭിമുഖങ്ങളിലൊന്നിൽ നിന്നുള്ള ഇപ്പോൾ വൈറലായ ഒരു സ്‌നിപ്പറ്റിൽ, ഗിരീഷ് കുൽക്കർണി മലയാള സിനിമയെ പ്രശംസിക്കുന്നത് കാണാം. “വിജയകരമായ വിവിധ പ്രാദേശിക ചലച്ചിത്ര വ്യവസായങ്ങളിൽ, മലയാള സിനിമയാണ് ഏറ്റവും മികച്ചത്. വളരെ വേരൂന്നിയ കഥകൾ പറയുന്ന സിനിമകൾക്ക് ശേഷം, സാംസ്കാരികമായി വളരെ സമ്പന്നവും വൈവിധ്യമാർന്ന കഥാപാത്രങ്ങളുള്ളതുമായ സിനിമകളാണ് ഇത്” എന്ന് നടൻ പറഞ്ഞു.

തങ്കം ഗിരീഷ് കുൽക്കർണിയുടെ മലയാളത്തിലെ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു. ആമിർ ഖാൻ നായകനായ ദംഗലിലൂടെ വ്യാപകമായ അംഗീകാരം നേടിയ നടൻ അനുരാഗ് കശ്യപിന്റെ അഗ്ലിയിലെ അഭിനയത്തിലൂടെയാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്.. ഛായാഗ്രാഹകൻ ഗൗതം ശങ്കർ, സംഗീതസംവിധായകൻ ബിജിബാൽ, എഡിറ്റർ കിരൺ ദാസ് എന്നിവരാണ് തങ്കത്തിന്റെ സാങ്കേതിക സംഘത്തിലുള്ളത്. ജനുവരി 26 ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലെത്തുകയാണ്.

Leave A Reply