11 നോമിനേഷനുകളുമായി ഓസ്‌കാർ മത്സരത്തിൽ ‘എവരിതിംഗ് എവരിവെയർ ഓൾ അറ്റ് വൺസ്’ മുന്നിൽ

ഹോളിവുഡിലെ ഫിലിം അക്കാദമി മികച്ച ചിത്രത്തിനുള്ള സമ്മാനത്തിനായി മത്സരിക്കുന്നതിനായി നിരവധി പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കുന്ന ഹിറ്റുകൾ തിരഞ്ഞെടുത്തതിനാൽ ഈ വർഷത്തെ ഓസ്കാർ അവാർഡിനായി ചൊവ്വാഴ്ച നാമനിർദ്ദേശം ചെയ്യപ്പെട്ട സിനിമകളുടെ പട്ടികയിൽ “എവരിതിംഗ് എവരിവെയർ ഓൾ അറ്റ് വൺസ്” ഒന്നാമതെത്തി.

“എവരിതിംഗ് എവരിവേർ”, ഒരു ചൈനീസ് കുടിയേറ്റക്കാരി തന്റെ നികുതികൾ തീർക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു സയൻസ്-ഫിക്ഷൻ സിനിമ ആണ്, മികച്ച ചിത്രവും നാല് അഭിനയ സമ്മതങ്ങളും ഉൾപ്പെടെ 11 നോമിനേഷനുകൾ ലഭിച്ചു.

അക്കാദമി അവാർഡിൽ മികച്ച ചിത്രത്തിനായി മത്സരിക്കുന്ന മറ്റ് സിനിമകളിൽ “അവതാർ: ദി വേ ഓഫ് വാട്ടർ” ഉൾപ്പെടുന്നു, ജെയിംസ് കാമറൂണിന്റെ തുടർഭാഗം നിലവിൽ എക്കാലത്തെയും ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടിയ ആറാമത്തെ സിനിമയാണ്. കഴിഞ്ഞ വേനൽക്കാലത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററുകളായ “ടോപ്പ് ഗൺ: മാവെറിക്ക്”, “എൽവിസ്” എന്നിവയും സ്റ്റീവൻ സ്പിൽബർഗിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന സിനിമയായ “ദ ഫാബൽമാൻസ്”, ഡാർക്ക് കോമഡി “ദ ബാൻഷീസ് ഓഫ് ഇനിഷെറിൻ” എന്നിവയും പട്ടികയിൽ ഉണ്ട്. മാർച്ച് 12ന് ആണ് അവാർഡ് പ്രഖ്യാപനം

 

 

Leave A Reply