ക്രാ​ഷ് ​ബാ​രി​യ​ർ​ മാേഷണം: യു​വാ​വി​നെ​ ​അ​റ​സ്റ്റ് ​ചെ​യ്തു

പീരുമേട്: സം​സ്ഥാ​ന​ ​പാ​ത​യു​ടെ​ ​നി​ർ​മ്മാ​ണ​ ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ​ ​ന​ട​ത്തി​ ​കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ട​യി​ൽ​ ​ക്രാ​ഷ് ​ബാ​രി​യ​ർ​ ​ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​ ​സാ​മ​ഗ്ര​ഹി​ക​ൾ​ ​മോ​ഷ​ണം​നടത്തി​യ കേസി​ൽ യുവാവി​നെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ​ഏ​ല​പ്പാ​റ​ ​മൂ​ന്നാം​ ​മൈ​ൽ​ ​സ്വ​ദേ​ശി​ ​കു​മാ​ർ​(39​)​ ​ആണ് പി​ടി​യി​ലായത്. ​​ ക്രാഷ് ബാരി​യർ മോഷണം സംബന്ധി​ച്ച് ​ ​ ​അ​ന്വേ​ഷ​ണം​ ​ന​ട​ക്കുകയായി​രുന്നു.​

​ക്രാ​ഷ്ബാ​രി​യ​ർ​ ​മു​റി​ച്ച് ​ക​ക്ഷ​ണ​ങ്ങ​ളാ​ക്കി​ ​വി​ൽ​ക്കാ​നാ​യി​ ​ഏ​ല​പ്പാ​റ​യി​ലു​ള്ള​ ​പ​ഴ​യ​ ​സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ​ ​വാ​ങ്ങു​ന്ന​ ​ക​ട​യി​ൽ​ ​​എ​ത്തി​ക്കു​ മ്പോ​ഴാ​ണ് ​നാ​ട്ടു​കാ​ർ​ ​പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.​ ​ഇ​യാ​ളു​ടെ​ ​വീ​ട്ടി​ൽ​ ​നി​ന്നും​ ​മു​റി​ച്ച് ​ക​ഷ​ണ​ങ്ങ​ളാ​ക്കി​യ​ ​ക്രാ​ഷ് ​ബാ​രി​യ​റും,150​ ​കി​ലോ​ ​കോ​ൺ​ ​ക്രീ​റ്റ് ​ക​മ്പി​യും​ ​ക​ണ്ടെ​ടു​ത്തു.​ ​ഇ​യാ​ൾ​ ​മു​ണ്ട​ക്ക​യ​ത്തെ​ ​ആ​ക്രി​ ​ക​ട​യി​ൽ​ ​ ​വി​ൽ​ക്കാ​നാ​യി​രു​ന്നു​ ​പ​രി​പാ​ടി.​ ​​ ​മ​റ്റ് ​പ്ര​തി​ക​ൾ​ ​ഉ​ണ്ടോ​ ​എ​ന്ന് ​പീ​രു​മേ​ട് ​പൊ​ലീ​സ് ​​ ​അ​ന്വേ​ഷ​ണം​ ​ന​ട​ത്തു​ന്നു​ണ്ട്.

Leave A Reply