ഇന്ത്യയിൽ ഇന്ത്യയെ തോൽപ്പിക്കുക പ്രയാസമാണ്, മറ്റ് ടീമുകൾക്ക് പഠിക്കാനുണ്ട്: റമീസ് രാജ

ജനുവരി 21 ന് റായ്പൂരിൽ ന്യൂസിലൻഡിനെ തോൽപ്പിച്ച് ഒരു കളി ശേഷിക്കെ ഏകദിന പരമ്പര സ്വന്തമാക്കിയതിന് ശേഷം റമീസ് രാജ ടീം ഇന്ത്യയെ പ്രശംസിച്ചു. മെൻ ഇൻ ബ്ലൂ സ്വന്തം വീട്ടുമുറ്റത്ത് എങ്ങനെ ഭരണം നടത്തുന്നുവെന്ന് പാകിസ്ഥാൻ നിരീക്ഷിക്കേണ്ടതുണ്ടെന്ന് മുൻ പാകിസ്ഥാൻ ക്രിക്കറ്ററും മുൻ പിസിബി ചെയർമാനുമായ അദ്ദേഹം വിശ്വസിക്കുന്നു. 2019 ലോകകപ്പിന് ശേഷം, സ്വന്തം തട്ടകത്തിൽ നടന്ന 19 ഏകദിനങ്ങളിൽ 15 എണ്ണത്തിലും മെൻ ഇൻ ബ്ലൂ വിജയിച്ചു.

രോഹിത് ശർമ്മയും കൂട്ടരും രണ്ടാം ഏകദിനത്തിൽ ന്യൂസിലൻഡിനെ എട്ട് വിക്കറ്റിന് പരാജയപ്പെടുത്തി മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുടെ പരമ്പരയിൽ 2-0ന് ലീഡ് നേടിയതിന് പിന്നാലെയാണ് റമീസ് രാജയുടെ പ്രസ്താവന. ഹോം ഗ്രൗണ്ടിൽ നടക്കുന്ന ഏകദിന ലോകകപ്പിന് മുന്നോടിയായി, ടീം ഇന്ത്യ ഇതിനകം വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ്, ഓസ്‌ട്രേലിയ, ഇംഗ്ലണ്ട്, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ശ്രീലങ്ക, ന്യൂസിലാൻഡ് എന്നിവയെ ഹോം ഗ്രൗണ്ടുകളിൽ ഏകദിന അന്താരാഷ്ട്ര പരമ്പരകളിൽ പരാജയപ്പെടുത്തി.

“ഇന്ത്യയിൽ ഇന്ത്യയെ തോൽപ്പിക്കുക പ്രയാസമാണ്. പാകിസ്ഥാൻ ഉൾപ്പെടെയുള്ള മറ്റ് ഉപഭൂഖണ്ഡ ടീമുകൾക്ക് ഇത് പഠിക്കേണ്ട കാര്യമാണ്. പാക്കിസ്ഥാന് വേണ്ടത്ര സാധ്യതകൾ ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ്, എന്നാൽ ഫലങ്ങളുടെയോ പരമ്പര വിജയങ്ങളുടെയോ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഹോം പ്രകടനം ടീം ഇന്ത്യയെപ്പോലെ സ്ഥിരതയുള്ളതല്ല. ലോകകപ്പ് വർഷത്തിലെ ഇന്ത്യയുടെ സുപ്രധാന നാഴികക്കല്ലാണിത്.” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു

 

Leave A Reply