പളനിച്ചാമി വാത്തിയാർ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ഗൗണ്ടമണി വീണ്ടും സിനിമയിലേക്ക് എത്തുന്നു

 

അഭിനയത്തിൽ നിന്ന് ഇടവേളയെടുത്ത മുതിർന്ന ഹാസ്യനടൻ ഗൗണ്ടമണി പളനിച്ചാമി വാത്തിയാർ എന്ന പുതിയ ചിത്രത്തിലൂടെ സിനിമയിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തുന്നു. വേലമ്മാൾ സിനി ക്രിയേഷൻസിന്റെ മധുരൈ സെൽവം നിർമ്മിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ യോഗി ബാബുവും ഗഞ്ച കറുപ്പും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

മുഴുനീള കോമഡി ചിത്രമായ ചിത്രത്തിൽ രാധാരവി, ചിത്ര ലക്ഷ്മണൻ, ടി ശിവ, മനോബാല, സഞ്ജന സിംഗ് എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. വൈഡ് ആംഗിൾ രവിശങ്കറിന്റെ ഛായാഗ്രഹണവും കെ. സംഗീതസംവിധാനവും പളനിച്ചാമി വാത്തിയാർ നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്നു. സംഗീതസംവിധായകൻ മുമ്പ് ഗൗണ്ഡമണിയോടൊപ്പം 49O എന്ന സിനിമയിൽ പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നു എന്നത് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്.

ഫിലിം ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിലെ പൂർവ്വ വിദ്യാർത്ഥിയായ സെൽവ അൻബരശൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ ചിത്രത്തിന്റെ എഡിറ്റിംഗ് എ നാഗരാജും പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈൻ രാജയുമാണ്. ചിത്രത്തിൽ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കാൻ നിർമ്മാതാക്കൾ ഒരു പ്രധാന നായകനുമായി ചർച്ചകൾ നടത്തിവരികയാണ് എന്നതാണ് രസകരമായ കാര്യം.

Leave A Reply