മലയാള ചിത്രം പ്യാലി പ്രൈം വീഡിയോയിൽ സ്ട്രീമിംഗ് ആരംഭിച്ചു

ബബിതയും റിന്നും ചേർന്ന് രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിച്ച മലയാള ചിത്രം പ്യാലി പ്രൈം വീഡിയോയിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യുന്നതായി നിർമ്മാതാക്കൾ വെള്ളിയാഴ്ച അറിയിച്ചു.

ബാലതാരങ്ങളായ ബാർബി ശർമ്മയും ജോർജ്ജ് ജേക്കബുമാണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. അന്തരിച്ച മലയാള നടൻ എൻഎഫ് വർഗീസിന്റെ മകൾ സോഫിയ വർഗീസ് എൻഎഫ് വർഗീസ് പിക്‌ചേഴ്‌സിന്റെ ബാനറിൽ ആണ് ഇത് നിർമ്മിച്ചത്.

മികച്ച ബാലതാരം, മികച്ച കലാസംവിധാനം എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിൽ കേരള സംസ്ഥാന അവാർഡുകൾ ഈ ചിത്രം നേടി. ഒരു കുട്ടിയാണ് കേന്ദ്രകഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നതെങ്കിലും ഭാഷാഭേദമില്ലാതെ എല്ലാ പ്രായക്കാർക്കും ചിത്രം ഇഷ്ടപ്പെടുമെന്ന് സംവിധായകർ പറയുന്നു. സഹോദര ബന്ധമാണ് പ്രധാന വിഷയം.

ശ്രീനിവാസൻ, മാമുക്കോയ, അപ്പാനി ശരത്, റാഫി, അൽത്താഫ് സലിം, സുജിത് ശങ്കർ, ശ്രദ്ധേയനായ തമിഴ് നടൻ ‘ആടുകളം’ മുരുകദോസ് എന്നിവരും ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ചിത്രത്തിന് യഥാക്രമം പ്രശാന്ത് പിള്ള, രംഗനാഥ് രവി എന്നിവരുടെ സംഗീതവും ശബ്ദ ഡിസൈനും ഉണ്ട്. ജിജു സണ്ണി ഛായാഗ്രഹണം നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ എഡിറ്റിംഗ് ദീപു ജോസഫ് ആണ്.

Leave A Reply