സൗബിൻ ഷാഹിർ, അർജുൻ അശോകൻ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന രോമാഞ്ചത്തിൻറെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു

 

സൗബിൻ ഷാഹിറും അർജുൻ അശോകനും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന റോമാഞ്ചത്തിന്റെ റിലീസ് തീയതി പുറത്ത്. നവാഗതനായ ജിത്തു മാധവൻ തിരക്കഥയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിച്ച് ഗപ്പി, അമ്പിളി സംവിധായകൻ ജോൺ പോൾ ജോർജിന്റെ നിർമ്മാണത്തിൽ ഫെബ്രുവരി 3 ന് ചിത്രം തിയറ്ററുകളിലെത്തും.

ഒരു ഹൊറർ-കോമഡിയായി ബിൽ ചെയ്യപ്പെടുന്ന, രോമാഞ്ചത്തിലെ ആദ്യ സിംഗിൾ ആയ ആധാരാഞ്ജലി ഇതിനകം ചാർട്ടുകളിൽ ഒന്നാമതെത്തി, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിക്കഴിഞ്ഞു.

പ്രധാന അഭിനേതാക്കളെ കൂടാതെ, താരതമ്യേന കുറച്ച് പുതുമുഖങ്ങളും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. സജിൻ ഗോപൻ, സിജു സണ്ണി, അഫ്സൽ പി, അബിൻ ബിനോ, ജഗദീഷ്, ജോളി ചിറയത്ത് എന്നിവരും ചിത്രത്തിലുണ്ട്.

ജോൺ പോൾ ജോർജിന്റെ മുൻകാല അസിസ്റ്റന്റായ ജിത്തു തന്റെ അരങ്ങേറ്റത്തിനായി ഛായാഗ്രാഹകൻ സമീർ താഹിറും എഡിറ്റർ കിരൺ ദാസും ഉൾപ്പെടെയുള്ള രസകരമായ ഒരു സംഘത്തെ തിരഞ്ഞെടുത്തു. സൗബിൻ ഷാഹിർ, ഛായാഗ്രാഹകൻ ഗിരീഷ് ഗംഗാധരൻ, സംഗീതസംവിധായകൻ സുഷിൻ ശ്യാം, അന്നം ജോൺ പോൾ എന്നിവരുടെ പിന്തുണയോടെയാണ് രോമാഞ്ചം എത്തുന്നത്.

അതേസമയം, സൗബിനൊപ്പം അമ്പിളി അവസാനമായി സംവിധാനം ചെയ്ത ജോൺ പോൾ, കുഞ്ചാക്കോ ബോബനൊപ്പം മറിയം ടെയ്‌ലേഴ്‌സ് തന്റെ അടുത്ത പ്രോജക്റ്റായി അണിനിരക്കുന്നു.

Leave A Reply