ബജാജ്-കെടിഎം പങ്കാളിത്തം 1 ദശലക്ഷം യൂണിറ്റ് ഉൽപ്പാദന നാഴികക്കല്ല് പിന്നിട്ടു

ബജാജുമായി സഹകരിച്ച്, 2012-ൽ ഇന്ത്യയിൽ നിർമ്മിച്ച് വിൽക്കുന്ന ആദ്യത്തെ കെടിഎം മോട്ടോർസൈക്കിളായ 200 ഡ്യൂക്ക് ലോഞ്ച് ചെയ്തതുമുതൽ കെടിഎം ഇന്ത്യൻ മോട്ടോർസൈക്കിൾ രംഗത്തെ ഒരു മുഖ്യഘടകമായി മാറി. ഇപ്പോൾ, ബജാജ്-കെടിഎം പങ്കാളിത്തം ഒരു ദശലക്ഷം യൂണിറ്റ് ഉൽപ്പാദന നാഴികക്കല്ല് പിന്നിട്ടു, ഒരു മില്യണാമത്തെ യൂണിറ്റ് 390 അഡ്വഞ്ചറാണ്. ഈ നാഴികക്കല്ലിന്റെ സ്മരണയ്ക്കായി, നാഴികക്കല്ല് യൂണിറ്റിന്റെ റോൾ-ഔട്ടിൽ പിയറർ മൊബിലിറ്റി എജിയുടെ സിഇഒ സ്റ്റെഫാൻ പിയറർ സന്നിഹിതനായിരുന്നു.

2007-ൽ ഓസ്ട്രിയൻ മാർക്കിൽ ആദ്യമായി 14.5 ശതമാനം ഓഹരികൾ സ്വന്തമാക്കിയതുമുതൽ ബജാജിന് കെടിഎമ്മുമായി ദീർഘകാല ബന്ധമുണ്ട്. ബജാജ് ചെറിയ ശേഷിയുള്ള കെടിഎമ്മുകൾ നിർമ്മിക്കുക മാത്രമല്ല, മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ചക്കൻ പ്ലാന്റിൽ 400 സിസിക്ക് താഴെയുള്ള ഹസ്ക്വർണ മോഡലുകൾ നിർമ്മിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

മിഡിൽ വെയ്റ്റ് ബൈക്കുകളുടെ ഒരു ശ്രേണി വികസിപ്പിക്കുന്നതിനായി ബജാജ് ബ്രിട്ടീഷ് മാർക് ട്രയംഫുമായി സഹകരിച്ചു, കൂടാതെ കന്നി ഉൽപ്പന്നം ഇന്ത്യയിൽ ഒന്നിലധികം തവണ പരീക്ഷിക്കപ്പെട്ടു. ഇറ്റാലിയൻ ബൈക്ക് നിർമ്മാതാക്കളായ എംവി അഗസ്റ്റയിൽ കെടിഎം അടുത്തിടെ 25 ശതമാനം ഓഹരികൾ സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്, ഇത് എംവി അഗസ്റ്റയുടെ വിതരണ ശൃംഖലയെ കെടിഎം ഏറ്റെടുക്കുമെന്ന് കരുതുന്നതിനാൽ, നമ്മുടെ തീരങ്ങളിലേക്ക് നിലയുറപ്പിച്ച ബ്രാൻഡിന്റെ തിരിച്ചുവരവിന് ഇത് വഴിയൊരുക്കും.

Leave A Reply