ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരി ആദ്യമായി അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രം ‘പല്ലൊട്ടി 90’s കിഡ്സ്’

നടനും ചലച്ചിത്ര സംവിധായകനുമായ സാജിദ് യഹിയ പാലോട്ടി 90’സ് കിഡ്‌സിലൂടെ നിർമ്മാതാവായി മാറുന്നതിനെക്കുറിച്ച് മുമ്പ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. അർജുൻ അശോകൻ, ബാലു വർഗീസ് എന്നിവരും ഒരു കൂട്ടം കൊച്ചുകുട്ടികളും അഭിനയിക്കുന്ന ഈ ചിത്രം ഒരു ഗൃഹാതുരത്വമുണർത്തുന്ന ഒരു ലഘുവായ എന്റെർറ്റൈനെർ ആയി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു. പ്രമുഖ സംവിധായകൻ ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരിയാണ് ചിത്രം അവതരിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് അണിയറപ്രവർത്തകർ അറിയിച്ചു. ലിജോ ആദ്യമായിട്ടാണ് താൻ നിർമ്മിക്കാത്ത ഒരു ചിത്രം അവതരിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് അവർ പറയുന്നു.

പള്ളോട്ടി 90’s കിഡ്‌സ് സംവിധാനം ചെയ്തത് ജിതിൻ രാജ് ആണ്, ഇത് പള്ളോട്ടി എന്ന ഷോർട്ട് ഫിലിമിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്, ഇത് രണ്ട് ചെറുപ്പക്കാരായ ഉണ്ണിയും കണ്ണനും തമ്മിലുള്ള ബന്ധത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ്. ദീപക് വാസനാണ് ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥയും സംഭാഷണവും എഴുതിയിരിക്കുന്നത്.

ഡാവിഞ്ചി സന്തോഷും നീരജ് കൃഷ്ണയും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന പല്ലോട്ടി 90 കളിലെ കുട്ടികൾ. സൈജു കുറുപ്പ്, സുധീഷ് കോപ്പ, ദിനേശ് പണിക്കർ, പിന്നണി ഗായിക ശ്രേയ രാഘവ്, അബു വളയംകുളം, മരിയ പ്രിൻസ് ആന്റണി, അജീഷ, ഉമ എന്നിവരും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നു.

സുഹൈൽ കോയ പല്ലോട്ടി 90 കളിലെ കിഡ്‌സിന്റെ ഗാനങ്ങൾ എഴുതിയപ്പോൾ കേരള സംസ്ഥാന അവാർഡ് ജേതാവ് പ്രകാശ് അലക്‌സാണ് ഗാനങ്ങൾ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. പ്രകാശ് അലക്‌സ് പശ്ചാത്തല സംഗീതവും ദേശീയ അവാർഡ് ജേതാവ് വിനേഷ് ബംഗ്ലാൻ പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈനും നിർവ്വഹിക്കുന്നു. ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രഹണം ഷാരോൺ ശ്രീനിവാസ്, എഡിറ്റിംഗ് രോഹിത് വി എസ് വാരിയത്ത്.

Leave A Reply