പ്രമുഖ സംവിധായകൻ ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു രണ്ട് പുതിയ പ്രൊജക്ടുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു

 

ഡിഎൻഎ, ഐപിഎസ് എന്നീ രണ്ട് പുതിയ പ്രോജക്ടുകളുമായി മുതിർന്ന സംവിധായകൻ ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു ഒരു തിരിച്ചുവരവ് ലക്ഷ്യമിടുന്നു. ബെൻസി പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെ ബാനറിൽ കെ വി അബ്ദുൾ നാസറാണ് രണ്ട് ചിത്രങ്ങളും നിർമ്മിക്കുന്നത്.

ടൈറ്റിൽ പോസ്റ്ററുകൾ പുറത്തിറക്കിക്കൊണ്ട് മമ്മൂട്ടി പ്രൊജക്ടുകളുടെ ലോഞ്ച് ചെയ്തു. കോട്ടയം കുഞ്ഞച്ചൻ, കിഴക്കൻ പത്രോസ് തുടങ്ങിയ ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളിൽ സുരേഷ് ബാബുവിനൊപ്പം മുതിർന്ന നടൻ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നത് എടുത്തുപറയേണ്ടതാണ്.

ഫോറൻസിക് അധിഷ്‌ഠിത ബയോളജിക്കൽ ത്രില്ലറായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്ന ഡിഎൻഎ ആയിരിക്കും ആദ്യം ഫ്ലോറുകളിൽ എത്തുക. ജനുവരി 26 ന് നിർമ്മാണം ആരംഭിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ എകെ സന്തോഷാണ്. അഷ്‌കർ സൗദാൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിൽ നമിത പ്രമോദ്, ഹണി റോസ്, ഗൗരി നന്ദ, അജു വർഗീസ്, ബാബു ആന്റണി, ജോണി ആന്റണി, ഇന്ദ്രൻസ്, പത്മരാജ് എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. രതീഷ്, അംബിക.

Leave A Reply