ഏകദേശം നാല് വർഷത്തിന് ശേഷം മാർവൽ സിനിമകൾ ചൈനയിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തുന്നു

 

ലോകത്തിലെ രണ്ടാമത്തെ വലിയ സിനിമാ വിപണിയിൽ രണ്ട് പുതിയ സിനിമ റിലീസുകൾ സുരക്ഷിതമാക്കി, ഏകദേശം നാല് വർഷത്തിനിടെ ആദ്യമായി ഡിസ്നിയുടെ മാർവൽ സ്റ്റുഡിയോയിലേക്കുള്ള വാതിലുകൾ ചൈന വീണ്ടും തുറന്നു.

“ബ്ലാക്ക് പാന്തർ: വക്കണ്ട ഫോറെവർ” അതിന്റെ ആഗോള അരങ്ങേറ്റത്തിന് ഏകദേശം മൂന്ന് മാസത്തിന് ശേഷം ഫെബ്രുവരി 7 ന് ചൈനയിൽ റിലീസ് ചെയ്യും, അതേസമയം “ആന്റ്-മാനും വാസ്‌പ്: ക്വാണ്ടുമാനിയ” ഫെബ്രുവരി 17 ന് എത്തുമെന്ന് മാർവൽ സ്റ്റുഡിയോ ചൊവ്വാഴ്ച ചൈനീസ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അറിയിച്ചു.

2019 ജൂലൈയിൽ “സ്‌പൈഡർ മാൻ: ഫാർ ഫ്രം ഹോം” പുറത്തിറങ്ങിയതിനുശേഷം രാജ്യത്തെ വലിയ സ്‌ക്രീനുകളിൽ തിളങ്ങുന്ന ആദ്യത്തെ മാർവൽ സിനിമകളാണിവയെന്ന് കോംസ്‌കോറിലെ മുതിർന്ന മീഡിയ അനലിസ്റ്റ് പോൾ ഡെർഗരാബെഡിയൻ പറയുന്നു.

അതിനുശേഷം, മാർവലിന്റെ അവസാന എട്ട് സിനിമകൾ രാജ്യത്ത് പ്രദർശിപ്പിച്ചിട്ടില്ല, എന്നിരുന്നാലും വരാനിരിക്കുന്ന “ബ്ലാക്ക് പാന്തർ” റിലീസോടെ അത് ഏഴായി കുറയുമെന്ന് ഡെർഗരാബെഡിയൻ പറഞ്ഞു. = “തോർ: ലവ് ആൻഡ് തണ്ടർ”, “ഡോക്ടർ സ്ട്രേഞ്ച് ഇൻ ദി മൾട്ടിവേഴ്‌സ് ഓഫ് മാഡ്‌നെസ്” എന്നിവ അവയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

Leave A Reply