എന്റെ കരിയറിൽ ഉടനീളം എന്നെ പിന്തുണച്ചതിന് എന്റെ കുടുംബത്തോടും പരിശീലകരോടും ടീമംഗങ്ങളോടും നന്ദി പറയുന്നു: ഹാഷിം അംല

എല്ലാത്തരം ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്നും ബുധനാഴ്ച വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ച ഇതിഹാസ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ ബാറ്റർ ഹാഷിം അംല, തന്റെ കരിയറിൽ ഉടനീളം നിരന്തരമായ പിന്തുണ നൽകിയതിന് തന്റെ കുടുംബത്തോടും പരിശീലകരോടും ടീമംഗങ്ങളോടും നന്ദിയുണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞു.

തന്റെ വിരമിക്കലോടെ, അംല ക്രിക്കറ്റ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയിൽ സമ്പന്നമായ ഒരു പാരമ്പര്യം അവശേഷിപ്പിച്ചു, കൂടാതെ കളിയുടെ വലിയ സേവകനുമാണ്. രണ്ട് പതിറ്റാണ്ടിലേറെ നീണ്ടുനിന്ന ഒരു മഹത്തായ ക്രിക്കറ്റ് കരിയറിന് തിരശ്ശീല വീഴ്ത്തി, ഇതിഹാസ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം ഹാഷിം അംല തന്റെ അവിശ്വസനീയമായ യാത്രയിലേക്കും ഗെയിമിലൂടെ സൃഷ്ടിച്ച ഓർമ്മകളിലേക്കും തിരിഞ്ഞുനോക്കുന്നു.

എംഐ കേപ്ടൗണിന്റെ ബാറ്റിംഗ് പരിശീലകനെന്ന നിലയിലും യുവതലമുറയുടെ കരിയർ രൂപപ്പെടുത്തുന്നതിലും അംല ഇപ്പോൾ എസ്എ 20 യിൽ പങ്കാളിയാണ്. ബ്രെവിസ്, റയാൻ റിക്കൽട്ടൺ, ഗ്രാന്റ്, കാഗിസോ റബാഡ, സാം കുറാൻ, റാഷിദ് ഖാൻ, ജോഫ്ര തുടങ്ങിയ കളിക്കാർ അദ്ദേഹത്തിന്റെ അനുഭവവും കളി ഉൾക്കാഴ്ചയും പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്നു.

Leave A Reply