മഞ്ജു വാര്യർ ചിത്രം ആയിഷ ഇന്ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും

മഞ്ജു വാര്യർ നായികയായി വരാനിരിക്കുന്ന മലയാളം ചിത്രം ആയിഷ ഇന്ന്  റിലീസ് ചെയ്യും. ക്ലീൻ യു സർട്ടിഫിക്കറ്റോടെയാണ് ചിത്രം സെൻസർ ചെയ്തത്.

ഷംസുദ്ധീൻ എംടി, ഹാരിസ് ഡെസോം, പി ബി അനീഷ്, സക്കറിയ വാവാട് എന്നിവർക്കൊപ്പം ചലച്ചിത്ര സംവിധായകൻ സക്കറിയയാണ് ആയിഷ നിർമ്മിക്കുന്നത്. നവാഗതനായ ആമിർ പള്ളിക്കൽ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ ഗൾഫ് രാജ്യത്തേക്ക് പോകുന്ന മലയാളിയായ മഞ്ജു ടൈറ്റിൽ റോളിലാണ്. മിഡിൽ ഈസ്റ്റിലായിരുന്നു സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം.

ഒരു ബഹുഭാഷയും ക്രോസ്-കൾച്ചറൽ ഫാമിലി എന്റർടെയ്‌നറും ആയി കണക്കാക്കപ്പെടുന്ന ചിത്രം, അറബിക്, തമിഴ്, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ലീഷ്, കന്നഡ, തെലുങ്ക് എന്നിവയുൾപ്പെടെ ഒന്നിലധികം ഭാഷകളിൽ പുറത്തിറങ്ങും. ഹലാൽ ലവ് സ്റ്റോറിയും വരാനിരിക്കുന്ന മോമോ ഇൻ ദുബായും എഴുതിയ ആഷിഫ് കക്കോടിയാണ് തിരക്കഥ. ഛായാഗ്രാഹകൻ വിഷ്ണു ശർമ്മ, എഡിറ്റർ അപ്പു എൻ ഭട്ടതിരി, സംഗീതസംവിധായകൻ എം ജയചന്ദ്രൻ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിന്റെ സാങ്കേതിക സംഘത്തിലുള്ളത്.

Leave A Reply