ആലിയ ഭട്ട് നായികയായ ‘ഹാർട്ട് ഓഫ് സ്റ്റോൺ’ ആഗസ്റ്റിൽ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ റിലീസ് ചെയ്യും

ബോളിവുഡ് നടി ആലിയ ഭട്ടിന്റെ ഹോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റ ചിത്രം ‘ഹാർട്ട് ഓഫ് സ്റ്റോൺ’ റിലീസിന് ഒരുങ്ങുന്നു.  ഗാൽ ഗാഡോട്ട്, ജാമി ഡോർനൻ എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി ആഗസ്റ്റ് 11 ന് റിലീസ് ചെയ്യും. ഭർത്താവ് രൺബീർ കപൂറിന്റെ ‘ആനിമൽ’ ആണ് ചിത്രവുമായി ഏറ്റുമുട്ടുന്നത്.

സ്ട്രീമിംഗ് ഭീമനായ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ബുധനാഴ്ച അതിന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ ഒരു ടീസർ വീഡിയോയിലൂടെ ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് തീയതി മറ്റ് നിരവധി ടൈറ്റിലുകൾക്കൊപ്പം പങ്കിട്ടു. ടോം ഹാർപ്പർ നയിക്കുന്ന, ഹാർട്ട് ഓഫ് സ്റ്റോൺ ടോം ക്രൂസിന്റെ മിഷൻ ഇംപോസിബിളിന് സമാനമായ ഒരു പരമ്പരയിലെ ആദ്യ ഭാഗമാണ്.

ഗാൽ, ജാമി, ആലിയ എന്നിവരെ കൂടാതെ സോഫി ഒക്കോനെഡോ, മത്തിയാസ് ഷ്വീഗോഫർ, ജിംഗ് ലൂസി, പോൾ റെഡി എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. ‘എക്‌സ്‌ട്രാക്ഷൻ 2’, ‘മർഡർ മിസ്റ്ററി 2’, ‘റിബൽ മൂൺ’, ‘ദി കില്ലർ’ എന്നിവയുടെ ടീസർ ഫൂട്ടേജും ക്ലിപ്പ് കാണിച്ചു.

ജെന്നിഫർ ആനിസ്റ്റണിന്റെയും ആദം സാൻഡ്‌ലറുടെയും ‘മർഡർ മിസ്റ്ററി 2’ മാർച്ച് 13 ന് റിലീസ് ചെയ്യും. ക്രിസ് ഹെംസ്‌വർത്തിന്റെ ‘എക്‌സ്‌ട്രാക്ഷന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമാണ് ‘എക്‌സ്‌ട്രാക്ഷൻ 2’ ജൂൺ 16 ന് പുറത്തിറങ്ങും.

രൺവീർ സിംഗ്, ധർമേന്ദ്ര, ജയ ബച്ചൻ, ശബാന ആസ്മി എന്നിവർക്കൊപ്പം ‘റോക്കി ഔർ റാണി കി പ്രേം കഹാനി’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ആലിയ അടുത്തതായി അഭിനയിക്കുന്നത്. ഏപ്രിൽ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

Leave A Reply