വ​ധ​ശ്ര​മ​ക്കേ​സ്; രണ്ട് വർഷത്തിന് ശേഷം പ്രതി പിടിയിൽ

ആ​റ്റി​ങ്ങ​ൽ: വി​ദേ​ശ​ത്തേ​ക്ക് ക​ട​ന്ന വ​ധ​ശ്ര​മ​ക്കേ​സി​ലെ പ്ര​തി ര​ണ്ടു​വ​ര്‍ഷ​ത്തി​നു ശേ​ഷം പോലീസ് പി​ടി​യി​ൽ. കൊ​ല്ലം മ​യ്യ​നാ​ട് സ്വദേശി ഫെ​ബി​ന്‍ ഫെ​ര്‍മി​ന്‍ആ​ണ്(28) നെ​ടു​മ്പാ​ശ്ശേ​രി വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ൽ വെച്ച് അറസ്റ്റിലായത്. 2020 ഫെ​ബ്രു​വ​രി 22ന് ​മു​ട്ട​പ്പ​ലം സ്വ​ദേ​ശി വി​നോ​ദി​നെ വീ​ട്ടി​ല്‍ ക​യ​റി ത​ല​ക്ക​ടി​ക്കു​ക​യും കാ​ർ ത​ക​ര്‍ക്കു​ക​യും ചെ​യ്ത സം​ഭ​വ​ത്തി​ലെ ര​ണ്ടാം പ്ര​തി​യാ​ണ് ഇയാൾ. പ്രതി വി​ദേ​ശ​ത്തേ​ക്ക് ക​ട​ന്ന​ത് മ​ന​സ്സി​ലാ​ക്കി പോ​ലീ​സ് ലു​ക്കൗ​ട്ട് നോ​ട്ടീ​സ് പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ച്ചി​രു​ന്നു. നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് വ​ന്ന ഇ​യാ​ളെ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ല്‍ ത​ട​ഞ്ഞു​വെ​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ചി​റ​യി​ൻ​കീ​ഴ് പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ സ​ബ്ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ ശാ​ലു ഡി.​ജെ, ജൂ​നി​യ​ർ സ​ബ്ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ ശ്രീ​ജി​ത്ത് ബി, ​സി.​പി.​ഒ നൂ​റു​ൽ അ​മീ​ൻ, സി.​ഒ ബി​നു എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കിയ പ്രതിയെ റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

വ​സ്തു​ത​ര്‍ക്ക​ത്തെ തു​ട​ര്‍ന്ന് വി​നോ​ദി​നെ വ​ധി​ക്കാ​ൻ ബ​ന്ധു​വാ​യ സ​ജി​ന്‍ ന​ല്‍കി​യ ക്വ​ട്ടേ​ഷ​ന്‍ സം​ഘ​ത്തി​ലെ അം​ഗ​മാ​യി​രു​ന്നു പ്രതി. മ​റ്റു പ്ര​തി​ക​ളാ​യ സ​ജി​ൻ, ജി​യോ, ഷാ​നു എ​ന്നി​വ​രെ നേ​ര​ത്തേ പോ​ലി​സ് അ​റ​സ്റ്റ്‌ ചെ​യ്തി​രു​ന്നു.

Leave A Reply