5000 കിലോ റേഷൻ സാധനങ്ങൾ പിടിച്ചെടുത്ത് പോലീസ്

ക​രു​നാ​ഗ​പ്പ​ള്ളി: അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി സൂ​ക്ഷി​ച്ച 5000 കി​ലോ​യോ​ളം റേ​ഷ​ൻ സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ പിടികൂടി ക​രു​നാ​ഗ​പ്പ​ള്ളി പോലീസ്. ചി​റ്റു​മൂ​ല അ​ൻ​സാ​ദ് മ​ൻ​സി​ൽ അ​ൻ​സാ​ദി​ന്റെ വീ​ട്ടി​ൽ​ നിന്നുമാണ് റേ​ഷ​ൻ സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ​ പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്ത​ത്. ലോ​റി​യും പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ എ​ടു​ത്തു. പ്ര​തി​ക​ളെ പിടികൂടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല. അ​രി, ഗോ​ത​മ്പ്, പ​ച്ച​രി എ​ന്നി​വ 106 ചാ​ക്കു​ക​ളി​ലാ​യി സൂ​ക്ഷി​ച്ചി​രു​ന്ന വാ​ഹ​ന​മാ​ണ് പി​ടി​ച്ച​ത്. ര​ഹ​സ്യ​വി​വ​ര​ത്തിന്റെ അടിസ്ഥനത്തിൽ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്ത ഭ​ക്ഷ്യ​സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ​ത്തി​ച്ച് സി​വി​ൽ സ​പ്ലൈ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ വ​രു​ത്തി പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി റേ​ഷ​ൻ സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ളാ​ണെ​ന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തി. സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ന്നു​വ​രു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. എ​സ്.​ഐ​മാ​രാ​യ ശ്രീ​കു​മാ​ർ, ശ്രീ​ലാ​ൽ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലാ​ണ് പരിശോധന ന​ട​ന്ന​ത്.

Leave A Reply