ടൊയോട്ട ഇന്നോവ ഹൈക്രോസ് ഇന്ന് ഇന്ത്യന്‍ വിപണിയില്‍

ടൊയോട്ട ഇന്നോവ ഹൈക്രോസ് ഇന്ന് ഇന്ത്യന്‍ വിപണിയില്‍ അവതരിപ്പിക്കും . ഈ പുതിയ മോഡല്‍ ഇതിനകം ഇന്തോനേഷ്യയില്‍ ഇന്നോവ സെനിക്‌സ് എന്ന പേരില്‍ ലോഞ്ച് ചെയ്‍തിട്ടുണ്ട്.പുതിയ ഹൈക്രോസിന്റെ ബുക്കിംഗും ടൊയോട്ട ഇന്നുതന്നെ പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയാണ് . 2023 ജനുവരിയില്‍ വാഹനത്തിന്‍റെ ഡെലിവറികള്‍ ആരംഭിക്കാന്‍ സാധ്യതയുണ്ട്.പുതിയ ടൊയോട്ട ഇന്നോവ ഹൈക്രോസ് ലാഡര്‍-ഫ്രെയിം ഷാസിക്ക് പകരം TNGA-C മോഡുലാര്‍ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതായിരിക്കും.

ഇത് ഫ്രണ്ട്-വീല്‍-ഡ്രൈവ് മോണോകോക്ക് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമാണ്, അതേസമയം ഔട്ട്‌ഗോയിംഗ് ക്രിസ്റ്റ ഒരു റിയര്‍-വീല്‍-ഡ്രൈവ് മോഡലാണ്. പുതിയ മോഡല്‍ ഒരു എസ്‌യുവിയായി ബ്രാന്‍ഡ് ചെയ്യപ്പെടും, ഇത് അതിന്റെ ക്രോസ്‌ഓവര്‍-ഇഷ് പ്രൊഫൈലില്‍ നിന്നും എസ്‌യുവി പോലുള്ള മുന്‍ രൂപകല്‍പ്പനയില്‍ നിന്നും വ്യക്തമാണ്.പുതിയ ഇന്നോവ ഹൈക്രോസിന്റെ ഫ്രണ്ട് സ്റ്റൈലിംഗ് പുതിയ കൊറോള ക്രോസില്‍ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉള്‍ക്കൊണ്ടതാണ്, അതില്‍ വലിയ ഷഡ്ഭുജാകൃതിയിലുള്ള ഫ്രണ്ട് ഗ്രില്ലും ഓരോ യൂണിറ്റും ഡൈവിംഗ് ചെയ്യുന്ന ക്രോം സെപ്പറേറ്ററുകളുള്ള വിശാലമായ, പൊതിഞ്ഞ എല്‍ഇഡി പ്രൊജക്ടര്‍ ഹെഡ്‌ലാമ്ബുകളും ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു.

പുരികത്തിന്റെ ആകൃതിയില്‍ മുകളില്‍ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്ന പുതിയ ഡെയ്‌ടൈം റണ്ണിംഗ് ലാമ്ബുകളുമായാണ് ഇത് വരുന്നത്. മുന്‍വശത്തെ ബമ്ബറില്‍ ഒരു ത്രികോണാകൃതിയിലുള്ള ഭവനമുണ്ട്, അതില്‍ തിരശ്ചീനമായി സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്ന LED DRL-കള്‍ ഉണ്ട്. നീളത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ശക്തമായ ക്രീസുമായാണ് എസ്‌യുവി വരുന്നത്, വലിയ ബോണറ്റിന് ശക്തമായ വരകളുണ്ട്. കറുത്ത പ്ലാസ്റ്റിക് ക്ലാഡിംഗോടുകൂടിയ ഫ്ലേര്‍ഡ് വീല്‍ ആര്‍ച്ചുകള്‍, മള്‍ട്ടി-സ്പോക്ക് അലോയ് വീലുകള്‍, വലിയ ഗ്ലാസ് ഹൗസ് ഏരിയ, റാപ്പറൗണ്ട് എല്‍ഇഡി ടെയില്‍-ലൈറ്റുകള്‍ എന്നിവയുണ്ട്.

Leave A Reply